ถามชาวขาวแดงคร้าบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kwadbaa, 9 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    พอดีเพิ่งได้ไฟท้ายมา อยากรู้ว่าหลอดไฟเลี้ยวสีอะไรกันอ่ะจ๊ะ ขาวหรือเหลือง
    เพราะตอนเปิดมันเป็นเหลือง แล้วมันดูแปลก ต้องเปลี่ยนหลอดเป็นขาวไหมคับ ไม่แน่ใจอ่ะ จำสีไฟไม่ได้ หุหุในที่สุดก็ได้มา หล่อมั๊กมาก โชว์เลย

2. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    หลอดเคลือบสีเหลืองๆส้มๆครับท่าน ร้านไดนาโมก็มีมั่งครับ ถ้าซื้อศูนย์แพงกว่า3-4เท่าก็เป็นได้ หุหุหุ

3. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    งามคับ

ได้จากไหนบ้างคับ

อยากได้บ้าง.

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    แหล่มเรย ใส่หลอด ส้ม ครับ หลอดเดิมก็ได้

5. adda_black

adda_black New Member Member

48
    0
    0
    อยากรู้ด้วยคับ ได้แต่ใดมา
    อยากได้บ้าง ๆๆๆๆ:cry:

6. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ผมใส่หลอดส้มอ่ะ ผมว่ามานสวยดี

7. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ใส่ส้มดีกว่าอย่าใส่ขาวเลยครับ :):):)

เวลาเปิดเดี๋ยวคนงง เพราะไฟเลี้ยวต้องเป็นสีส้ม

อีกอย่างเดี๋ยวคุณตร.แกจะมีข้ออ้าง..."คุณครับไฟเลี้ยวสีผิดกม.นะครับ" :D:D:D

8. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ได้ด้วยความใจถึงครับ พอดีมีคนมาจอดหน้าร้านเค้าเปลี่ยนเป็นโคมโครเมี่ยม เลยถามว่าของเก่าขายไปยัง อยากขายไหม เค้าขายก็เลย ต่อรองดู อ่ะคับ

9. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    มันต่างจากของเดิมตรงไหนครับ ของlevมันก็ขาวแดงนี่ครับ

10. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    แอบงงด้วยคน

11. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ถ้าอ้างมาก พับแบงค์20 หรือ แบงค์50ไว้ใต้ใบขับขี่สิครับพี่สิทธิ์ อิอิอิ รับรองบอกว่าไปได้ครับ ทีหลังไปเปลี่ยนมาล่ะกัน 555
    ของเดิมอาจจะเป็นตัว98ป่ะครับพี่

แอบงงด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้