รบกวนนิดนึงครับ มีใครพอ จะสร้างสิ่งนี้ ได้ บ้าง ครับ (ตามรูป)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Tucky Z, 7 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tucky Z

Tucky Z New Member VIP

247
    6
    0
    สุดยอดแล้ว หามา หลายปี

แปลง อันไหน ก็ใส่ไม่ได้

วาน พี่น้อง ก็แล้วกัน

ตามรูป เลยครับ

ช่องแอร์ กับ ที่ล็อก ประตู :cry:

ใคร เจอคนทำได้ วานบอกที

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด: 7 เมษายน 2009
    Fredy ถูกใจสิ่งนี้
  2. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    รุ่นอะไร ละครับ

3. Tucky Z

247
    6
    0
    silvia s12 ครับ น่าจะต้องแปลง รึ สร้าง อะครับ

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ปัญหาเดียวกับผมเป๊ะเลยครับ ช่องแอร์หัก หาไม่ได้

5. Azura1

Azura1 New Member Member

29
    1
    0
    พวกร้านเครื่องเสียงที่เค้าทำไฟเบอร์วิจิตรพิศดารตระการตาพวกนั้นทำได้ป่าวคับ
    ชนาดตู้ลำโพงสวยๆโค้งๆเคิฟๆ สุดยอดเค้ายังทำได้เลยนะนั่น
    แบบว่าถ้ามันหาพลาสติกชิ้นเหมือนเดิมไม่ได้ ก็สร้างใหม่เป็นไฟเบอร์
    แต่อาจจะต้องทนเสียงออดแอ๊ดสั่นครือบ้างตามประสาเนื้อวัสดุมันกระมังครับ

6. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    เอาใจช่วยครับ อารมเดียวกัน
    หาประตูไม่ได้

7. Tucky Z

247
    6
    0
    หาประตูไม่ได้ นี่ หนัก กว่าผมเยอะเลยนะ

8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ตาหนึ่ง มานะ พรศิริเชิดก็ขับรุ่นนี้นะครับ ไม่รู้จะมีแหล่งหรือเปล่าเอ่ย?~

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ร้านไฟเบอร์ชั้นนำทำไม่ได้รึครับ?

10. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    http://trproducts.blogspot.com/

ลองดูอันนี้ครับ ลองดูตามผลงานที่ผ่านๆมา ผมคุ้นๆเหมือเคยเห็นว่าเค้ารับทํานะครับ

11. ตามลิ้งค์เลยครับ มีลูกค้าที่บ้านเคยไปทำช่องแอร์แล้วงานออกมาเนียนเลยเขาก็เคยแนะนำผมมาที........

12. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ปัญหาเดียวกัน
    555

13. Tucky Z

247
    6
    0
  14. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
    ร้าน fiber น่าจะสร้างได้นะคับ

15. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ร้านเครื่องเสียงหรือร้านไฟเบอร์คราบน่าจะได้ เมื่อก่อนเคยให้คนที่เค้าอยู่ร้านเครื่องเสียง

ทำถ้วยใส่ไมล์วัดรอบ แบบฝั่งติดกับประตูอ่ะคราบ ลองดูคราบผม

16. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    0896816664 / 0859581542 เล็ก

ลองโทรดูครับ เค้าน่าจะรับทำ งานเนียนมากครับเห็นกลุ่มบ้านบางกอกเค้าไว้ใจกันเยอะ

17. Tucky Z

247
    6
    0

ทำได้ครับ แต่ งานมันเล็กไงครับ ทำก็คง ไม่ได้กำไรอะไร มาก

18. Tucky Z

247
    6
    0

โทรแล้วครับ รอคำตอบกลับครับ

19. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ผมว่าถ้ามีใครที่รับทำงานตามoderแบบนี้ แล้วเนียนๆ

รวยได้เลย ของบางอย่างมันหาไม่ได้ ก็มานั่งปวดหัว

ถ้าหาเทียบตัวที่ใกล้เคียงที่สุด แล้วแต่งนิดหน่อย ชุบเคฟล่า ประมาณนี้มัน

จะดูแปลกๆไหมครับ

อิ อิ เผื่อเป็นแนวทาง

20. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ลองหาใน ebay คับหรือถ้ามีเพื่อนอยู่ ออส หรือกะลังจะไป ออส หาได้ไม่ยากเลยคับตาม junk yard
    มีเพียบๆเลยไม่แพงด้วย บอกกันช้าไปจาได้แงะมาให้

21. Tucky Z

247
    6
    0
    แล้วจะพิม คำว่าไร ใน ebay ดีอ่ะ คิดไม่ออก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้