ขอสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับ โชคอัพ vigo

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย aj_mate, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aj_mate

aj_mate New Member Member

142
    225
    0
    ขอสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับ โชคอัพ vigo 3.0 T ปี 2004 4*2

ต้องการจะเปลี่ยนโชคใหม่เนื่องจากที่ใส่อยู่มันรั่วแล้ว(คู่หน้า)

- ใช้โชคของอะไรดีครับ ที่ทดและหนึบ
    - เวลาเปลี่ยน เปลี่ยนเฉพาะ คู่หน้าที่รั่ว หรือต้องเปลี่ยน หลังด้วย
    - ราคาอยู่ที่เท่าไรมั่งครับ

ขอบคุณครับสำหรับทุกคำตอบ

2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ผมไม่ค่อยมีความรู้ทางด้านนี้ครับ..

แต่ถ้าเครื่องมีปัญหาเมื่อไหร่ บอกมาเลยครับ อิอิ ใช่มั้ยครับ พี่แมน พี่ฮั่ง พี่ต้น พี่เบน..พี่ๆๆๆๆ โอ้ย เยอะแยะเลย...อิอิ

3. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เคลมได้นะครับระยะประกัน 1ปี หรือ 1แสน ก.ม ระยะใด ระยะ หนึ่งครับ ลองดูครับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เอาโช้คเดิมไปอัดใหม่ดีกว่าครับ ราคา ประมาณ 1000++

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

น่าจะ 3 ปี หรือ 1 แสนกิโล อย่างใดอย่างหนึ่ง ถึงก่อนนะพี่โต้ง ถ้าผมจำไม่ผิด... :D

6. ผมก็เดิมๆอยู่เลย กระแทกทุกวัน มา3ปีละ ยังไม่แตก เลยยังไม่เปลี่ยน เหอะๆ

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อัดใหม่ก็ได้นะคับ งบประมาณตามพี่แมนว่าเลยคับ

8. พี่รันมาตอบด้วย

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ของพี่ผมเคยเอาไปอัดใหม่นะคับ งบน้อยดี แต่มีข้อจำกัด
    แต่ถ้าเปลี่ยนก้อมีหลายยี่ห้ออ่ะคับ
    Winner , Aztex , Wsr , รึจะเอาพวก Rancho ไปเลยอ่ะคับ
    ราคาก้อแล้วแต่ยี่ห้อนะคับ

10. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    ตัดอัดน้ำมันใหม่ประหยัดที่สุดครับถ้ามีงบก้ระดับพันถึงกลางๆหมื่นครับ
    ..........

11. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ตามนั้นเลยครับ
    ปล.แต่ของผม TEIN 4ต้นหนึบๆคับ อิอิ

12. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ของเค้าดีจริง ๆ

13. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ดีมากๆเลยยี่ห้อเนี้ย

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เห้อ นานๆมาทีหายไปนานมาที ก็สมชื่อเลย

เอ๋ VIPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

คนอะไรโคตะระอืดเลย กระแทก 3 ปีแล้วยังไม่แตก

15. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    มาอึดอีกคน แล้วไง กร๊าก
    ตาฮั่ง ก็อึดทำรถมาตั้งนานแล้วยังไม่เสด กร๊าก

16. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ตามกำลังทรัพย์เลยคับ
    อัดใหม่ หรือว่า เปลี่ยน.................. อิอิ

17. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    ฝากด้วยเป็นตัวเลือก หน้าMONROE FLEX หลัง rancho rs หรือ xl

18. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ขอบคุณคำป้อม ผมผิดไปแล้ว อิอิ ลืมอะ 555

19. POR-

POR- New Member Member

49
    1
    0
    ตอนนี้ก็มี west coat ราคาหมื่นนิดๆครับ
    กาเบียร ประมาณ แปดพันครับ
    รันโช่ ราคาไม่ทราบ
    PRO COMP อีกอันครับ แต่ไม่ทราบราคาครับ
    ตอนนี้ผมหน้าเดิมครับ หลังใส่กาเบียน เรดคาร์บอนอีครับ

คิดลึกนะเราเนี๊ย 55

รายนั้นเขาเทพอยู่ละครับ เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้