แถวพระราม3 มีใครพอรู้ร้าน ติดเกจ์ Defi ได้บ้างคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kim tee, 8 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kim tee

kim tee New Member Member

100
    4
    0
    แถวพระราม3 มีใครพอรู้ร้าน เดินไฟ ติดตั้งเกจ์วัด Defi เก่งๆ ไหมคับ ช่วยชี้แนะด้วยคับ ขอบคุณร่วงหน้า

2. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ร้าน PRODRIVE งัยคับ

3. kim tee

kim tee New Member Member

100
    4
    0
    ร้าน prodrive ที่ว่านี้อยู่แถวไหนของพระราม3คับ

ร้าน prodrive ที่ว่านี้อยู่แถวไหนของพระราม3คับ ช่วยบอกด้วยคับ ผมอยู่ Lotus พระราม3คับ มีเบอร์ติดต่อไหมคับ

4. + SENG +

7,664
    141
    0
  5. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    แล้วสายไฟเข้า ตัวคอนโทรลอ่ะน้าเส็ง

แดง +
    ดำ -
    ส้ม .........????
    ชมพู ......... ????

6. + SENG +

7,664
    141
    0
    ผมมีแต่สายไฟสีเหลืองคับ
    สีแดงผมไม่รู้จัก 555+

7. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ลองต่อมาแล้วววววันนี้

แดง +
    ดำ -
    ส้ม .........ไฟ สวิทซ์กุญแจ
    ชมพู หรือ ขาว......... ไฟหน้าปัทม์

Defi ต่อเองง่ายนิดเดียววววววววว

เอามาแบ่งปันเผื่อ จขกท อยากจะติดเองเหมือนผม อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้