ช่วยแ นะนำ ร้านเครื่องเสียง ทีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 5 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เพื่อนแบงค์ ฝากมาถาม ใครพอมีร้านเครื่องเสียง ดีๆบ้างครับ

ขอแถว สาทร พระราม4 พระราม3 แถวนั้น

ขอบคุณครับ

2. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ถ้าหาพวก font/ลําโพง/dvd/lcd ดูเวปของน้องผม ได้ ราคาขายส่งเลยคับ ลองเอาไปเปรียบเทียบราคาตามร้านดู อิอิ
    แถวนั้นไม่รุ้อ่ะ ถ้าแถวนี้ที่เห็นมีรถหรูๆ ร้านดังๆ ก็ อุดมชัย แถวบางบัวทองอ่ะคับ

http://www.thesoundism.com/

3. xxy

xxy New Member Member

68
    4
    0
  4. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เครื่องเสียงดี ไม่ดี อยู่ที่ของ และ ยี่ห้อที่เราใช้นะครับท่าน แต่ร้านไหนเก็บงานดี และ เรียบร้อย นั่นสิหายาก

5. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ไม่มีครับ ราคาคุยมากกว่าแถวนี้ ผมยอมขับ
    ไปสุชาติซาวด์ งานจบเนียนๆ ..นนทบุรี บริการดี:cool:

6. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    แถวนนท์มีหลายร้านจิงๆคับ แนะนําๆๆ ร้านไฮโซทั้งนั้นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้