Jazz คบ D15B คุ้มไหมครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Little DragonZ, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    พอดีรถเพื่อนนะครับ เกียร์ออโต้พังครับ แล้วเค้าก็ขับเกียร์ธรรมดาไม่เก่งด้วย แต่อยากแรงเลยขอรบกวนหน่อยครับว่า ถ้าวาง D15B Vtec A/T จะจบไหมครับ แล้วจะโมเพิ่มอีกนิดหน่อย มีอะไรเล่นได้บ้างครับ พวกท่อไอเสีย กล่องเปลือย จอฟ้า สายหัวเทียน ช่วงล่าง ฯลฯอ่ะครับ อ่อมีงบประมาณไม่เกิน แสนนะครับ รบกวนช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

2. เบ้น

เบ้น New Member Member

33
    0
    0
    k20 ไปเลยคับจี๊ดแน่นอน

3. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    งบเป็นแสน

เล่น เค 2.4 ออโต้ก็น่านะ

ไหนๆก็จะวางแล้ว

4. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    k20a auto 5speed ก็เเรงครับ

5. TTL

614
    20
    0
    ไหนๆจะวางแล้ว วางตัวไหนก็ต้องแปลงทั้งนั้น เลือกที่ใจต้องการเลย+++

6. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .............ตามมาดู ......เครื่อง ตัวนี้ ไม่หนัก หน้าด้วย วางเลยคับ อยากเห็นๆ....ทำขึ้นด้วย d 15 b

...อู่ไหน วางจบ จะได้ ตามๆกัน

7. TTL

614
    20
    0
    ชั่วโมงนี้ต้อง เค ครับ

8. TTL

614
    20
    0
  9. altezza

altezza New Member Member

6
    0
    0
    b 16 A ดีมั้ยครับ ผมกำลังหาข้อมูลเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้