รบกวนถามหน่อยฮะ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย RC_ZERO, 7 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    เวลาดับเครื่องจะมีเสียงดัง ติ๊ดๆ เสียงอะไรอ่ะคับ เมื่อก่อนรถผมมีนะ แต่เดี๋ยวนี้มันหายไปแล้ว ไม่รู้ว่าอะไรมันพังอ่ะป่าว ? รบกวนสมาชิกที่มีความรู้ช่วยชี้แนะหน่อยคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับผม :)

2. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    น่าจาเสียงวิทยุนะครับ เปลี่ยนวิทยุใหม่มาป่าวครับ?

3. EK8155

EK8155 New Member Member

183
    12
    0
    ดังจากใต้ท้องรถป่าวคับ น่าจะเป็นเสียง CAT ตอนดับเครื่อง โลหะคายความร้อนนะคับ
    ดังเป็นจังหวะ ติ๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    น่าจะเป็นเสียงวิทยุครับ โซนี่ , ไพโอเนีย จะมีเสียงพอบิดกุญแจ OFF

5. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    เมื่อก่อนใส่ PIONEER 7450MP อยู่คับ มันก็ดังนะ ตอนนี้ใส่ SONY VCD มันก็หายไปอ่ะ ผมไม่รู้ว่าเป็นเสียงวิทยุอ่ะป่าว งง!!!:confused:

6. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    ดังจากลำโพงใช่ใหมครับ?

ถ้าใช่ ก็แสดงว่าเป็นเพราะเปลี่ยนฟร้อนท์แล้วหล่ะครับ

7. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    น่าจะเสียงวิทยุนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้