สวัสดีครับ เพิ่งสมัคร ขอคำแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย bymanshop, 17 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิคด้วยคนครับ ยังหารถไม่ได้เลย กำลังดูอยู่ครับ

2. bymanshop

95
    0
    0
    มีท่านใดจะขายช่วยลงรายละเอียดให้ ด้วยนะครับ

3. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    หวัดดีครับขอให้ได้mr2สภาพสวยๆนะครับ

4. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ค่อยๆหาครับ ใจเย็นๆ เดี๋ยวเอง .... เชื่อป๋มมม

เจอเนื้อคู่เร็วๆนะครับ :D:D:D

5. bymanshop

95
    0
    0
    จะเอาไปทำเป็นแลมโบ ขับขำๆ อ่ะครับ

6. bymanshop

95
    0
    0
    อยากได้รถของคุณนัดอ่ะครับสีแดงเห็นแกแต่มามากเหลือเกินไม่เพื่อนๆว่าดีไหม

7. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0

ถ้างั้นคงแปลงเยอะมากๆ ผมว่าหารถเดิมๆ ถูกๆดีกว่าครับ เก็บตังไว้แปลง
    ผมเห็นในบอร์ดก้อมีขาย ราคาไม่แรง
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=387551&page=16

ในหน้าซื้อขายรถก้อมีอีกคันนึงอ่ะ 580000 เอง ลองไปดูครับ ถ้าสภาพดีไม่เคยชนก้อสอยเลย :D:D:D

8. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ขอให้หาได้ไวๆๆนะค๊าบบ :D มาใหม่เหมียนกัน อิอิ

9. bymanshop

95
    0
    0
    ขอบคุณครับยังหาไม่ได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้