ขอรายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย shooting23, 28 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    หลังจากหายไปนานตอนนี้ผมจะกลับมาวนเวียนอยู่ในเว็บอีกครั้งนะครับ ช่วงที่หายไปผมไปเก็บ
    ตัวนักกีฬาของมหาลัยครับเลยไม่มีโอกาสเล่นคอมเลย
    หลังจากที่ผมไปเก็บตัวกลับมาขับเจ้า r10 ได้ไม่กี่วันก็ถอบชนกับโครงเหล็กอะไรก็ไม่รู้ที่สวนลุมไนท์
    ฝากระโปรงยุบและก็ไฟท้ายร้าว ฮือ เศร้าเลย
    และอยากจะสอบถามว่าไฟท้ายราคาซักเท่าไหร่ครับ
    กลับมาก็มีเรื่องรบกวนพี่ๆเลย

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    คู่ล่ะ 1500 พอหาได้อยู่..ต่ำกว่านั้นไม่เคยเจอ..
    ถ้าเจอ 1800-2000 ก็ไม่ต้องตกใจ..บ้านต้องเช่า..ข้าวต้องซื้อกันทุกคน

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ตามทั่นหม่อมว่าไว้ เค้ารู้จริง :D

4. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ท่านหม่อมเค้าเซียนจริงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้