สปริงหลัง nv van เดิมๆสูงเท่าไรครับ แล้วมีของรถรุ่นไหนที่ใส่กันได้พอดีแต่สูงกว่าบ้างครับ อยากท้ายโด่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bootrunner, 12 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bootrunner

bootrunner New Member Member

211
    5
    0
    แนะนำหน่อยครับ อยากท้ายโด่ง ครับ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    UP ครับ

รู้แต่สปิงเมอเวดใส่ตัวกระบะ พอใส่แล้วท้ายโด่งทันทีครับ แต่ตัวแวนไม่แน่ใจครับ...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้