MISSFIRING ทำยังไงหรอ เจโบเดิมทำได้ไหมคัรบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vampire258, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    MISSFIRING ทำยังไงหรอ เจโบเดิมทำได้ไหมคัรบ

อยากรุ้

2. Dong JZ GT

Dong JZ GT New Member Member

130
    14
    0
    ทำได้ ครับ ต้องใช้กล่องจูนมาช่วย ผมเคยเห็นของอู่ปรีชา (เทพารักษ์) ก็ยิงmissfirng ออกเลย เจโบเดิม ออโต้ แต่ใช้กล่องวีโปรครับ แต่ถ้ากล่องเดิมผมไม่ทราบนะ รอผู้รู้มาตอบดีกว่าครับ

3. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    ถ้าจะใช้กล่องเดิม รู้สึกว่าของ ECU Shop เค้าจะมีวงจรตัวนี้ขายแยกเลยคับ

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ทำได้คับ ถ้ามีกล่องพวก F-con ก็ให้จูนเนอร์ก็เปิดฟังก์ชั่นให้คับ แต่ไม่ทราบว่าจะใช้ไปทำไมคับ เพราะว่าถ้ารถเดิมๆผมๆไม่เห็นความจำเป็นที่ต้องยิงคับ

5. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    เพื่อ ความ สะใจ มั่ง คับ

โหด ดี นะ คิคิ

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ก้อง ถ้า SR โทรหาเจิ้น ส่วน J โทรหาพี่เบส เขาน่าจะช่วยได้นะ

ปล. อยาก มั้งเหมือนกันนะ 555+

7. Master_Alcohol

Master_Alcohol New Member Member

27
    1
    0
    ของผมไม่เห็นต้องพึ่งกลjองเลยอ่ะครับ ปรับเรคกูเรเตอร์ให้น้ำมันหนาขึ้น แค่นั้นเอง ยิงออกมาเป็นศอก!!!!(SR20DET ฝาแดง)

8. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    Ultimate ก็ได้คับ อิๆๆๆๆ

By GETTUNED

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้