สอบถามราคาจานจ่ายd15bอยู่ประมาณเท่าไรคับและใส่กับพวกzc,d16yได้หรือเปล่า

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย papoon, 29 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papoon

papoon New Member Member

31
    1
    0
    สอบถามราคาจานจ่ายd15bอยู่เท่าไรคับและใส่กับพวกzc,d16yได้หรือเปล่า

2. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    ยกทั้งลูกไม่เกิน2,500 ครับ เฉพาะcoilไม่แน่ไจ
    ก่อนจ่ายตังค์อย่าลืมถามว่า ใส่ไปแล้วดับหรือร้อนแล้ววูบเปลี่ยนได้ไหมด้วยนะครับ
    เดี๋ยวจะโดนเหมือนผมร้อนแล้ววูบ เอาไปเปลี่ยน มันบอกว่าพี่ทำพังเองไม่รับเปลี่ยน
    เสียตังค์ฟรี

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    D15B กับ ZC D16Y ต้องดูที่ปลั๊กจานจ่ายด้วยครับบางรุ่นไม่เหมือนกัน

4. nin

nin New Member Member

24
    0
    0
    ปลั๊กไม่ตรงไม่เป็นไรครับ ให้ช่างสลับปลั๊กได้

ขอให้รูยึดน๊อตที่ตัวเสื้อมันตรงกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้