มีใครเคยเอาโบ rb25 ใส่แคมเดี่ยวบ้างคับ ไม่รู้ว่าจะมาช้ามาเร็วหรือใหญ่ไปคับพอดีจะเซตโบ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย papoon, 29 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papoon

papoon New Member Member

31
    1
    0
    มีใครเคยเอาโบ rb25 ใส่แคมเดี่ยวบ้างคับ ไม่รู้ว่าจะมาช้า มาเร็วคับหรือว่าใหญ่ไป พอดีจะใส่โบไม่ค่อยมีความรู้เท่าไรหรือใส่โบอะไรที่ดีๆช่วยแนะนำหน่อย

2. สยาม ธนาวงค์

สยาม ธนาวงค์ New Member Member

7
    0
    0
    ผมว่ามันเล็กไปนะคับ ผมใช้อาร์บี26ยังมาไวไปเลยคับ ใบของตัวนี้เป็นเชรามิคบูชมาไวหมดไว

แต่ใช้26ก็พอได้คับ ไม่ต้องแช่นานเดี๋ยวพังแบบผมอะ...

3. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    ihi b52 คับ ที่สุดของแจ้

4. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    Rb26 มัน Twin Turbo
    Rb25 single Turbo สามารถนำโข่งหลัง Rb20det มาใส่ได้เพื่อเรียก boost มาไวๆครับ แต่เหมาะกับแคมเดี่ยวมั้ย ไม่ค่อยเหมาะเท่าไหร่ครับ มาช้าแน่ๆ แต่มาทีมาหนักอยู่เหมือนกัน เพราะว่า เครื่อง cc น้อย พอติดboost
    ละก็ ก้านต้องมีขาดกันบ้างที่ boost เยอะๆ
    สรุปไม่เหมาะครับ ถ้าจะให้ดี เหยียบติดเท้าก็ต้อง B52 BB td04L มาเร็ว มาไว เหมาะสมดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้