<<<<<< แบบทดสอบความเป็นเทพ....ฮา>>>>>>>

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Toonjung4, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0

แบบทดสอบว่าคุณเป็นคนประเภทไหนใน 3 ชนชั้น คือ
    เทพบุตร/มนุษย์เดินดิน/ นรกส่งมาเกิด
    โดยแบ่งแยกจากการกระทำและสถานการณ์ เอาหละไปดูกัน

ทันทีที่คุณไปขอเบอร์ผู้หญิง
    เทพบุตร : ผู้หญิงคนนี้น่ารักดีอยากเข้าไปทำความรู้จักจัง
    มนุษย์เดินดิน : อืม....ก็โอเคสวยดีนี่หว่าเข้าไปคุยดีกว่าเผื่อฟลุ๊ค
    นรกมาเกิด : อื้อหืม แ _ ง หุ่นนี่นะมืงแค่เห็นก็น่า __ แล้ว

ทันทีที่คุณนัดเดทกับผู้หญิง
    เทพบุตร : เอาหละนี่เป็นครั้งแรกที่เรามีโอกาศได้ใกล้ชิดเค้าเราต้องแสดงความเป็นสภาพบุรุษ
    ให้เต็มที่เค้าจะได้ประทับใจเรา
    มนุษย์เดินดิน : ครั้งแรกนี่ต้องเอาใจไว้ก่อนเฟ้ย เค้าจะได้รู้สึกดีด้วย
    นรกมาเกิด : มันยังไงไม่รู้ล่ะแต่ถ้ามีโอกาสต้องหาทางแต๊ะอั๊งหากำไรให้คุ้มกับค่าข้าวที่เสียไป

คิดถึงจัง
    เทพบุตร : คุณอยู่ในใจผมตลอดเวลาเลยนะ
    มนุษย์เดินดิน : ใครๆก็พูดอย่างนี้กันแหละ ก็พูดๆไปเหอะผู้หญิงเค้าชอบ
    นรกมาเกิด : ตูมีอารมณ์!!

ผมรักคุณ
    เทพบุตร : คุณเป็นคนที่มีความหมายต่อผมมากนะ
    มนุษย์เดินดิน : คำนี้แหละไม่ว่าผู้หญิงหน้าไหนเจอคำนี้เป็นเสร็จทุกราย
    นรกมาเกิด : ตูอยากฟัน xxx !!!

คุณรักผมมั้ย
    เทพบุตร : เราจริงใจกับเค้าแล้วเค้าจะมีให้ให้เราบ้างรึเปล่านะ
    มนุษย์เดินดิน : ถ้าตอบโอเคก็เตรียมแผนเผด็จศึกเร็วๆนี้
    นรกมาเกิด : จะให้ตูฟันได้รึยัง ?

ไปเที่ยวบ้านผมมั้ย
    เทพบุตร : อยากให้เค้าได้รู้จักพ่อแม่ของเราจัง
    เผื่อวันข้างหน้าเค้าจะได้ไม่ลำบากใจถ้าจะมาอยู่กับครอบครัวของเรา
    มนุษย์เดินดิน : ชวนซะจะได้มีอะไรคืบหน้าหน่อย
    นรกมาเกิด : ถ้าตอบโอเค xxx เสร็จตูแน่

หลังจากมีสัมพันธ์กันครั ้งแรก
    เทพบุตร : ในที่สุดเรา 2 คนก็ได้เป็นคนเดียวกันแล้ว
    คุณคือส่วนหนึ่งของชีวิตผม จากนี้ไปผมจะทะนุถนอมคุณให้ดีที่สุด
    มนุษย์เดินดิน : เรื่องอื่นค่อยว่าทีหลังตอนนี้ขออีกทีละกันนะ
    นรกมาเกิด : พี่มีเมียแล้วน้อง !!

ถึงผู้หญิงทุกคนบนโลก
    ปัจจุบันเทพบุตรได้สูญพันธุ์ไปจากโลกนี้แล้วโลกใบนี้ประกอบด้วย
    ผู้ชายที่เป็นมนุษย์เดินดิน 30%
    ส่วนอีก 70%
    เหลือคือผู้ชายที่นรกส่งมาเกิดทั้งนั้น...โชคดีนะครับ...สาวๆ

:D:D:D:D:D

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    :D:D:D:D:D

3. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    จขกท ล่ะเทพไปขั้นไหนแล้ว

4. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ยังไม่อ่าน เดี่ยวเข้ามา ฮา ทีหลัง :D

5. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    อ่านแล้วฮาโคตร....
    :D:D:D

6. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
  7. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    อ้าว สงสัย โลกนี้ยัง เหลือ ผม อีก คน นึง
    อิอิอิ

8. popsupergasB14

popsupergasB14 New Member Member

234
    39
    0

อะไรแปรกฮาๆๆ แปรก เนี่ย ชอบจัดมาจางเลยนะ ว่างๆๆ พาไปลองของ เจี๋ยวๆๆ มั่งดิ อิอิ:D:D:D

9. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
  10. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ไร้สาระ 55555555555555555++++

11. Toonjung4

3,565
    662
    0
  12. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0

เทพบุตร : ในที่สุดเรา 2 คนก็ได้เป็นคนเดียวกันแล้ว
    คุณคือส่วนหนึ่งของชีวิตผม จากนี้ไปผมจะทะนุถนอมคุณให้ดีที่สุด
    หญิงตอบ : ขอบคุณนะคะ หนูท้องค่ะพี่...

มนุษย์เดินดิน : เรื่องอื่นค่อยว่าทีหลังตอนนี้ขออีกทีละกันนะ
    หญิงตอบ : รีบเลยค่ะ หนูยังไม่เสร็จเลย...

นรกมาเกิด : พี่มีเมียแล้วน้อง !!
    หญิงตอบ : หนูก็แปลงมาแล้วค่ะพี่

13. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    รู้เลย เราขั้นไหน 555

14. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    สงสัยเราอยู่ในจำพวกนรกส่งมาเกิดแน่เลย

15. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    นรก มาเกิด

5 5 5+

16. kansang B11

kansang B11 New Member Member

130
    32
    0
    แหล่ม..........

17. Toonjung4

3,565
    662
    0
    Up หน่อยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้