ใครอยู่ที่จ.เชียงใหม่บ้างครับ.....

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย บอย EG 4, 24 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บอย EG 4

บอย EG 4 New Member Member

38
    1
    0
    มีใครอยู่ที่จ.เชียงใหม่บ้างครับ....พอดีมาทำงานที่จ.เชียงใหม่เลยหาเพื่อนบ้าง.......

2. atistan

atistan New Member Member

80
    0
    0
    อ๋อ นึกว่าเพื่อนคับ พอดีมีเพื่อนขับeg4dไปทำงานที่เชียงใหม่เหมือนกัน เห็นบอกว่าที่เชียงใหม่มีegสวยๆเยอะคับ

3. Zakuya EG

Zakuya EG Guest

0
    0
    0
    อยู่เชียงใหม่คับ ผมทำงานแถวๆ พันทิพย์ครับ ว่างๆมาเที่ยวได้นะครับ

4. บอย EG 4

38
    1
    0
    อยู่แถวพันธ์ทิพย์ใช้รถอะไรอยู่ครับ....เคยเห็นรถผมบ้างไหม จอดอยู่แถวๆธนาคารกสิกรไทยใกล้รพ.เทพปัญญา

5. EG9_Ferio

EG9_Ferio Guest

0
    0
    0
    EF9_Ferio

ชื่อไผ่ อยู่เชียงใหม่คับ ใกล้ ๆ เทพปัญญาเหมือนกัน คันสีดำคับ
    ไว้เจอกันก็ทักทายละกันคับ

6. Zakuya EG

Zakuya EG Guest

0
    0
    0
    [email protected] อีเมล์ผมครับ แอดเอ็มมาคุยกันก็ได้นะครับ

7. บอย EG 4

38
    1
    0
    up...

8. บอย EG 4

38
    1
    0
    ผมชื่อบอยครับ....เห็นEG สีดำหลายคันเลยไม่รู้คันไหนเลย....ปกติรวมตัวกันอยู่ที่ไหนกันบ้างอ่ะครับ....

9. EG9_ferio

EG9_ferio Guest

0
    0
    0
    EG9_ferio

ส่วนใหญ่ถ้าอยู่ก็อยู่อู่ HD_Shop คับ
    มีแต่ Honda ทั้งนั้นเลย
    รถผมกระจกสีชาครึ่งหน้าคับ ครึ่งหลังดำ
    อยู่แถว ๆ ถ.ทุ่งโฮเต็ล คนละฝั่งกับคาร์ฟูร์คับว่าง ๆ เข้ามาได้เลย

10. บอย EG 4

38
    1
    0
    เคยเห็นอยู่ครับผ่านหน้าออฟฟิศ... และเห็นอยู่ที่กาดรวมโชคครับ ยังไงทิ้งเบอร์ไว้ได้ไหมจะได้โทรติดต่อกันได้....

11. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0

ได้ไปจะไปหา อิอิ:D

12. EG9_Ferio

0
    0
    0
    EG9_Ferio

089-1913003 คับ ยังไงโทรมาได้คับ
    ..................พี่ Sarn ยังไงถ้ามาก็โทรมาด้วยน่ะพี่

13. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ได้คร้าบบบบบ......................:)

14. บอย EG 4

38
    1
    0
    ขอบคูณครับ....เดี๋ยวว่างจะโทรไปนะ พอดีช่วงนี้งานเยอะเลยไม่ค่อยมีเวลา แล้วอู่HD_SHOP อยู่ที่ไหนเหรอครับ...

15. ratrechon

ratrechon New Member Member

3
    0
    0
    มีอีกกลุ่มครับ sir mania club อยู่แถวสนาม 700 ปี จะนิยมตัวนอก(เดิมญี่ปุ่น ferio)เช่นกันครับ แต่ละคันอาจไม่ครบแต่ก็มากพอสมควรครับ มีทั้ง eg 3 ประตู 4 ประตู ek กลุ่มนี้มีหลายคันครับ

16. CAPJACK

CAPJACK New Member Member

7
    0
    0
    ผมยู่เชียงใหม่ครับ อยู่แถวๆ มอชอ ยังไงทักทายกันได้

17. บอย EG 4

38
    1
    0
    ขับรถสีอะไรอ่ะคับ...รถผมจอดอยู่ข้างธนาคารกสิกรไทยหลังรพ.เทพปัญญา เคยเห็นบ้าง
    เปล่าทักทายกันได้นะคับ........

18. egferio

egferio New Member Member

12
    2
    0
    :D เชียงใหม่เหมือนกัน จ้า ตอนนี้ไม่ได้ใช้ EG แล้วน่ะ

19. บอย EG 4

38
    1
    0
    up.......

20. arm socool

arm socool New Member Member

5
    1
    0
    อยู่เชียงใหม่ เหมือนกันครับพี่ๆ :):)

21. tug

tug Guest

0
    0
    0
    อยู่เชียงใหม่เหมือนกันพี่

ตั๊กนะ อยู่เชียงใหม่ ผ่านไปแถวรพ.เทพปัญญาทุกวัน เห็นรถพี่บ่อย
    รถพี่สวยดี ตั๊กกำลังหารุ่นอยู่เหมือนกัน อยากได้สีเหมือนพี่นั้นแหละ
    ถ้ามีที่พี่ช่วยแนะนำหน่อยนะ Thank.... [email protected]

22. บอย EG 4

38
    1
    0
    ถ้าว่างก็แวะมาที่ออฟฟิศได้เพราะรถผมจอดอยู่หน้าออฟฟิศ......แล้วตอนนี้ใช้รถอะไรอยู่อ่ะคับ..

23. EG...

EG... Guest

0
    0
    0
    ช่วย UP................

24. noise_noi

noise_noi New Member Member

83
    4
    0
    ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ธันวาคม 2007
  25. sir-MG

sir-MG New Member Member

62
    1
    0
    ไปเชียงใหม่คราวที่แล้วต้องขอบคุณพี่ไผ่มากๆที่ช้วยบอกทางให้ (เอาซะละเอียดเลย) เกรงใจมากเลยคับ
    เอาไว้มาพิดโลกมีอะไรให้ผมช้วยก็บอกได้นะคับ รถสวยขึ้นเยอะเลยนะคับ

26. white_killer

white_killer New Member Member

3
    0
    0
    ใช่ EG สีขาวครับ วิ่งแถว รพ.เทพปัญญา บ่อยๆ ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกเคยเจอกันแล้วนะครับ ว่างๆทักทายกัยบ้างนะครับ

27. white_killer

white_killer New Member Member

3
    0
    0
    อยู่อู่เดียวกันเลย ครับ..........................:D:D:D

28. EG9_Ferio

0
    0
    0
    white_killer คุ้น ๆ เหมือนเคยเจอกันมาก่อนรึป่าวเนี่ย

29. บอย EG 4

38
    1
    0
    เจอกันทักทายกันได้นะครับ...........

30. white_killer

3
    0
    0
    เคยเจอกันแน่นอน พี่ ......................:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้