เอ้า ใครรับซ๋อม JIC บ้าง ยกมือขึ้น

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย secret, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    ที่ไหนรับซ่อมโช้ค JIC บ้างครับ หาคนทำม่ะด้ายเลย

พี่วิน ตอนนี้แจ้งว่าไม่ได้สั่งอะไหล่มาแล้วง่ะ

มีใครพอจะทราบมั้ยครับ ทำ JIC โดยตรง

2. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    [/COLOR]อู่ TUBE & RD ซ. รามอินทรา 27 089-795-6138

บอกว่า บัง แนะนำมานะคร้าบบบบบ

3. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    ไม่ทราบ เด๊ยวจะถามเพื่อนๆให้น่ะคับบ

4. secret

111
    0
    0
    หายไปนานขอทราบอีกครั้งครับ

5. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    TUBE

ติดต่อ 089-7956138

6. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ไม่ทราบว่าเป็นรุ่นไหนครับ
    อะไรเสียครับ ถ้าเป็นแบบถอดกระบอกได้
    ผมมีแหล่งซื้อตัวโช๊คครับ

7. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ของผมเคยอันน้ำมันใหม่ กับเรียงวาวใหม่ ที่ร้านพรเทพครับ กับอีกร้านไปเปลี่ยนวาวอันน้ำมัน อยู่ในซอยสุขุมวิท 101 ครับ ทั้ง2ร้านงานออกมาดีครับ อัดมาไม่ถูกใจนิ่มไปแข็งไปอัดใหม่ให้ฟรีพี้เค้าก็ไม่บ่นไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่ม มีประกันให้ 1 ปีครับ

8. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ขอทราบหน่อยครับที่ไหน

9. secret

111
    0
    0
    ครับ เป็นแบบสอดไส้ครับ ปรับหนืด 4 ระดับ แบบ twin tube ครับ (เห็นเค้าว่างั้นนะ) ขอทราบที่ซื้อหน่อยครับ ขอทราบราคาด้วยนะครับ หรือเบอร์ติดต่อ จะทางนี้ หรือ pm ก็ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

10. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ร้านที่ 101 สุขุมวิท ชื่อร้านไรครับ

11. พี่เคยไปซ่อมที่ เฟริส โช๊คอัพ ตรงโชคชัย 4

งานดี ค่าซ่อมแพงหน่อย คู่ละ 2000 รับประกัน 1 ปี

แนะให้ไปเช้าๆ นะ คิวเยอะมาก ไปจองคิว 8 โมงเช้า กว่าจะเสร็จเกือบเที่ยงคืน

12. secret

111
    0
    0
    ผมว่าซ่อมโช้คแต่งคู่ละสองพันก็ไม่แพงแล้วคร้าบพี่ ปรกติเจอแต่ต้นละสองพัน ขอบคุณมากครับพี่เอกกล้วยย ไม่ได้เจอกันนานเลยนะพี่ เป็นไงบ้าง สบายดีบ่

13. RoaDSidE

RoaDSidE Member Member

124
    4
    18
    เช็คก่อนด้วยนะครับ ว่าทำแค่ใหน เพราะถ้าถึงเปลี่ยแกนโช้คแล้ว จากเดิมปรับได้มันจะทำให้ปรับไม่ได้ กลายเป็นโช้คธรรมดาไป เดี๋ยวต้องจ่ายเงินซื้อใหม่อีกรอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้