มีเรื่องรบกวนพี่ๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย CONDURUS, 27 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    อยากทรายว่าไฟในรถหลอดมันขาดไม่ทราบว่าจะแกะยังไงครับเป็นรุ่น T-BAR ครับไม่กล้างัดกลัวแตกอะครับ

2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ไฟในรถ มันตรงไหนอ่ะคะ นึกภาพไม่ออกอ่ะ :confused:

ตรงประตูรถพอเปิด

หรือ ไฟตรงมองกระจกด้านหลัง

หรือ...อย่างอื่น :embarassed:

3. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    สงสัยไฟตรงกระจกส่องหลังอ่ะคะน้องเอ๋

ผมยังไม่เคยแกะเลยครับ รู้สึกว่าเอาไขควงปากแบนงัดพลาสติกตรงกลางซ้าย-ขวาครับ:D

4. CONDURUS

139
    12
    0
    ใช่ครับตรงกระจกมองหลังครับที่ผมดู...มันไม่มีรูให้แงะเลยครับ

5. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    งัดได้เลยครับผม

MR2 ก๊อตเคยเปลี่ยนเป็นแบบ LED แล้วจ้า

แต่ตอนนี้เปลี่ยนเป็นหลอดเดิมอีกครั้ง (LED แสงมันไม่โรแมนติกครับ ... ^^ )

6. CONDURUS

139
    12
    0
    ขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้