ยินดีด้วยกับตากลมเทา กับฟ้า ที่ได้ของดีมาประดับรถ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 20 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ตากลมเทา ตากลมฟ้า เอาหลักฐานประกอบคำรับสารภาพด้วยนะครับ

ยินดีด้วยกับเพื่อนๆทั้งสองนะ

2. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    เอ็มสีหมอกน่ะ พอจะรู้ว่าได้ ไมล์ตัวนอกมา

แต่ว่า โมน้ำเงินน่ะ ได้อะไรมาเหรอ

สงสัยต้องนัด 3 ตากลม ประกบ ดำตาเหลี่ยม เสียหน่อย ถ้าจะดี

อิ... อิ....

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เอ็มหมอกได้ไมล์นอก

เอ็มทองก้อได้ท่อ

โมน้ำเงิน ได้ กรอบเคฟขาว

เอ็มดำ ได้........จิ้งจก แย้ว ดีจัยจัง

4. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    แหม ขับรถไปเอา ชาขียว 3 ขวด - โอเลี้ยง 3 ถุง ครบครบเลยน่ะเพื่อน

5. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ข่าวมาใหม่ โมทองหางดำไปเอาไมล์มาเมื่อเช้าเหรอ

6. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ช่ายๆ ช่วงนี้มีไร รีบจัดเข้ารถเลยนะครับ ชาว rc web

พวกเราจาไปเป็นนายแบบกัน อิอิเร็วๆนี้

7. Ti For Stream

497
    2
    0
    นายแบบไรเหรอไม่เข้าใจ:rolleyes:

8. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ลงหนังสือขายหัวเราะครับ อิอิ

9. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    555555

10. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ตามสายันห์ สัญญา คิคิ

มันยอดมาก มีตัวบอกอุณหภูมิด้านนอกด้วย ใช้ได้จริงๆ โดนจายยยยยยย

11. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ได้ข่าวมาว่า

คันสีทองกำลังจะได้ไมล์เช่นกัน

ไว้ไปเจอจะเอามาฝากใหม่นะคับ อิอิ

12. Ti For Stream

497
    2
    0

อย่าลืมคันสีฟ้าน่ะคุณอุ้ย ถึงเราจะยังไม่เจอกัน แต่ขอด่วนด่วนเลยน่ะจ๊า

ปล. Panya ยุยุมากเลย จัดมาเลยครับ

ปล. โมทองหางดำรีบรีบไปเอาน่ะ ไม่งั้น.............................ฮิฮิ:cool:

13. auikung

587
    9
    18
    ทองๆๆ มาเอาไปแล้วจ้า

เดี๋ยวหาเจอจะจัดมาให้นะคับ

14. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    สนุกกันใหญ่เลยนะ อิจฉาๆๆ...

15. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0

นั่นสิคับ น่าอิจฉา

ยินดีด้วยนะคับโปรหนิงและโปรติ

16. auikung

587
    9
    18
    vอยากร่วมสนุกกันไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้