ไปดู The Fast 4 กานม่ะนู๋ๆๆๆ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 20 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อยากดูอ่า นัดมีตติ้ง ดูหนังกานดีม่ะ อิอิ​

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    น่าสนใจดีน่ะคับ

3. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    พี่แฟงเลี้ยง ใครไปมั่งคับ

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    พี่แฟงเลี้ยง ผมไปด้วย ขอบคุณครับ

5. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เฮ้อ .... พี่ไปพิมไว้ตรงไหนนิ แหม ถ้าดูคนละ 20 บาทจะเลี้ยงเลย นี่คนละ 120 เลยนะ แง้วๆๆ สงสารพี่บ้างเหอะนู๋ กำลังหยอดกระปุกเก็บตังค์ไปแต่งรถ อิอิ

6. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    พี่แฟงเลี้ยงผมก็ไปด้วยครับ อิอิ
    ว่าแต่หนังเข้าแล้วเหรอครับ ผมไม่ได้ข่าวไรเลย
    สงสัยเราจะบ้านนอก 555

7. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    2 เมษาอ่าจ๊ะ นู๋อาร์ท แต่ว่าพุ่งนี้เค้ามีงานเปิดตัวหนังที่หน้าลานเซนทรัลเวิรด์อ่าค่ะ รวมรถแต่งไปลึ่มเลย ไปกานม่ะ นู๋ๆๆ ???

8. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ว้าวๆ ใกล้ลงฉายแล้วนิครับ รอชมครับ อิอิ
    แต่คงต้องรอลงร้านเช่าเหมือนเดิมครับ หุหุ ไม่มีคนไปดูด้วยอ่า T_T

ขอบคุณที่มาชวนนะครับพี่แฟง ^ ^

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ป้าทำงานแล้ว.....ป้าเลี้ยงผมด้วย

10. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    เลี้ยงผมด้วยดิครับบบบบบ

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พูดม่ายออก ชิส์ ว่าแต่ นู๋นัท จัดมีตติ้งดูหนังเลย พี่ว่าน่าจะเวิรค์นะ ฝากบอกนู๋อาร์ทด้วยว่า ไม่ต้องมีคู่ก้อไปกะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในทีมไงค่ะ (เด๊วไปหาเอาข้างหน้า อิอิ)

12. Nat_mo

781
    15
    18
    เมษา นัทฝึกงานแล้วอ่ะครับ อยู่ปราจีนโน้นนนน

ถ้ายังไงพี่แฟงนัดวันเลยครับ

ถ้าพี่แฟงเลี้ยงรับรองคนตรึม

13. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    เลี้ยงผมด้วยคนน๊า

14. ผมไปดูชัวๆ ผมชอบพี่วินดีเซล กรี๊ดดดด อิอิ

15. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    กำ คนข้างบน แต๋วแตก อิอิ

มีใครว่างไปวันที่ 4 เมษา บ้างไหมอ่าค่ะ ???

16. 4 เมษา วันเสา ไปกันกี่โมงอ่ะครับ ที่ไหน ลองโหวตๆดูดิ่ครับพี่แฟง เพื่อนๆจะไปกันป่าว น่าสนุกเหมือนกัน ไปดูกันเยอะๆอ่ะ แต่คงต้องส่งหน่วยสวาทไปจองก่อนเด๋วไม่มีที่นั่งดีๆ
    แล้วดูหนังเสร็จ หวังว่าคงไม่อารมค้าง ออกมา แซ๊ดสนั่นนนนน อิอิ

17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    น้องๆว่าเอาโรง (หนัง) ไหนดีอ่า พี่ยังไงก้อได้ อิอิ อยากดู หุหุ

18. ตกลงว่าไงกัน พรุ่งนี้เข้าแล้วนะ คร๊าบบบ

19. ไปดูมาแระนะครับ เมื่อคืน คนเยอะเต็มโรงเลย ขนาดรอบ 22.45 น. แล้วนะ ขอบอกว่าไปดูซะนะครับ มันส์มากๆๆๆ ถ้าเพื่อนๆจะนัดกันไปดู ก็บอกบ้างนะครับ ผมจะไปดูด้วยอีก 1 รอบครับ .......อิอิ

20. Nat_mo

781
    15
    18
    มิทราบว่า โคโรลาโด้ ไปดูกะใครมาเหรอคับ

21. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นั้นน่าสิ พี่ยังไม่ได้ดูเลย นู๋ฉัตร ลองนัดดูม่ะ แฮะๆๆ

22. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    แอบมาดู

อิอิ เอาเป็นว่าผมไม่ได้ไปดูคนเดียวก็ละกันครับ .......อุอุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้