รถใครหว่าคุ้นเหมือนเคยเหนที่ไหน(คนขับสวยด้วย)

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Porrasit, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    วันนี้ขับมาเส้นวิภาวดีขาเข้าเจอR11หน้าตาสวย(คนขับอิอิ มะรุว่าใคร)ทะเบียน กค 9290 สระบุรี อยากทราบว่า มีใครเคยเจอบ้างหว่า 555555

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    มาแนวคนขับสวยอีกแล้ว ... :D

3. Dognation

Dognation New Member Member

20
    0
    0
    หรือ ผู้หญิงใช้R11 จะสวยๆกันทุกคนหว่า ชักน่าสนใจ....อิอิ

4. jeff03

610
    1
    0
    เคยเห็นป้าๆขับก็มีนะครับ 555+ :p

5. Porrasit

226
    0
    0
    ถ้าไม่ใช่คนในคลับ รอบหน้าจาเข้าไปจีบเจ้ามาใน คลับ เด้อออออ หุหุหุ

6. Porrasit

226
    0
    0

แง่มๆๆ แต่ก็ไม่รุสาวที่ใช้ R11 จะโสดรึป่าวน้อออออ

7. Dognation

Dognation New Member Member

20
    0
    0
    ป้าๆก็สวยได้นะครับ หุหุ

8. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    เห็นแถวๆ จังหวัดนนท์ มีป้าๆขับ R11 หลายคันนะ ยังไม่เคยเห็นสาวๆเลย

9. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0

เอ...คุณพี่

นี่ก็อยู่นน นะคะ
    ยังไม่แก่เป็นป้า...อย่ามาเหมารวมสิ

ตัวเองไม่เห็นเอง...อย่างนี้มีเคือง :mad::mad::mad:

10. jeff03

610
    1
    0

ไม่เชื่อ !!!
    ถ้าอยากให้เชื่อต้องมา Meeting ครับ ... ถ้าไม่ว่างก็ส่งรูปมาพิสูจน์ ครับ :D

11. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    จีบเข้ามาในคลับ

โสด ไม่โสดเกี่ยวกันด้วยเหรอเจ้าปอ

แล้วทำยังกะเราอะโสด

12. Porrasit

226
    0
    0
    แหะๆๆๆแหม มันก็ๆๆๆๆๆๆ มะเกี่ยวหรอก :eek::eek::eek::eek: ก็ๆๆๆๆรุไว้ก็ไม่เสียหายอารายนี่ หุหุหุ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

13. whitebear

1,191
    11
    0
    งั้นก็จัดปาย

14. Kharch13

60
    0
    0
    Meeting อ่ะอยากไปมากเลยค่ะ แต่ชอบเจอที่ไกลๆ พอมาใกล้ๆก็ไม่ว่างซักกะทีค่ะ...อยากไปจะเเย่

ที่ว่ารูปอ่ะรูปคนหรือรถคะ...:p:p:p

15. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้าโอ น่าจะมีสัญชาติแม๊กซิกัน หุหุ... น้องปอคราวหลังต้องเผาในงาน meeting เอาคืนบ้าง :D:D:D

16. jeff03

610
    1
    0

ว่างเมื่อไหร่ ใกล้ที่ไหนหละครับ .... ;)

รูปที่จะพิสูจน์ว่าไม่ใช้ป้านั่นแหละครับ ... หรือว่าจะเป็นป้าซะมั๊ง D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มีนาคม 2009
  17. whitebear

1,191
    11
    0
    ยังไงอะพี่พันเอก งง งง

18. jeff03

610
    1
    0
    คงหมายถึงชอบกีดกันแหละครับ ... ฮา ... :D

19. Manee B.

271
    0
    0
    ก็ขับอยู่ที่จังหวัดนนท์ พยายามมองหาพรีเซียพร้อมคนขับเสมอ จะได้เป็นพวกกัน ต้องเห็นด้วยตาตัวเอง

20. Manee B.

271
    0
    0
    ใช่ไหมครับคุณ Kharch 13

21. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้าโอตามที่คุณเจฟว่าละครับ :D:D:D

22. whitebear

1,191
    11
    0
    อ๋อ อย่างงี้นี้เอง มะได้กันซะหน่อยนะ

เค้าเปล่าน๊าาาาา.....

23. Kharch13

60
    0
    0

อ๊อยๆ..ทางนี้ก็ขับไปดูไป
    เจพรีเซียทีไรก็ขับช้าๆ รอให้แซง เผื่อคนขับจะได้หันมามองทักทายมั่ง
    แบบว่าคลับเดียวกันอ่ะ แต่ไม่เคยเจอเล้ยยย

24. Kharch13

60
    0
    0

รปอ่ะไม่มีค่ะ เดี๋ยวถ้าเอามาลงกลัวกระทู้จะฮอตเกินหน้า :D
    แต่ขอยืนยันว่าไม่ป้าแน่นอนค่ะ คอนเฟิร์ม !!! :D:D:D

25. jeff03

610
    1
    0
    แล้วตกลงน้องปอเจอตัวหรือยังหล่ะเนี๊ย :D

OK ครับป้า ... ไม่ป้าก็ไม่ป้า ... อิ อิ ... :D

26. Manee B.

271
    0
    0
    ก็ทุกครั้งที่ขับแล้วเจอพรีเซียด้วยกันก็พยายามที่จะมองให้ทะลุกระจกทุกคัน

27. Kharch13

60
    0
    0

:confused:

28. jeff03

610
    1
    0
    [media]http://racingweb.net/forums/avatars/avatar76649_4.gif[/media]
    ^
    ^
    แต่ ... คันนี้คงมองทะลุยากหน่อยนะครับ เงาซะขนาดนี้ :D:D:D

29. Manee B.

271
    0
    0
    ว่าอยู่เหมือนกัน หากให้เขาแซงเพื่อหน้า หากรู้ว่ามองไม่เห็น ขอความกรุณาลดกระจกด้วยนะคุณ Kharch 13 นะจังหวัดเดียวกัน[/COLOR]

30. Porrasit

226
    0
    0

ยังไม่เจอเลย คับ พี่ แต่เมื่อวานไปเจออีกคัน บนสะพาร รัชวิภา ชนกันอยู่แต่ไม่ได้เสียหายร้ายแรง กะว่าจะจอดดูแต่เปงผู้ชายเลยมะได้สนใจ เอิ๊กๆๆๆ (รนมันติดน่ะคับ)คนขับใส่แวนมองผ่านๆเหมือนพี่พันเอกเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้