ราคาชุดแต่ง

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Mnaja, 9 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mnaja

Mnaja New Member Member

7
    0
    0
    ไปถามที่ร้านแถวรังสิต เขาคิด19000 เพื่อนๆคิดว่าแพงไปไหมคับ [Fiberนะคับ]
    ว่าจะลองไปถามแถวตลาดพูนทรัพย์อีกเผื่อจะได้ถูกกว่านี้
    หรือ มีร้านไหนทำดี+ราคาไม่โหด ช่วยแนะนำทีคับ
    อยากหล่อกะเค้ามั่งอิอิ

2. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    สวยดีครับแต่ผมชอบแบบเดิมๆๆมากกว่า ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ ใส่ชุดแต่งแล้วยังได้เก็บบังโคลนรถไว้หรือเปล่าถ้าสภาพดีผมสนใจซื้อต่อครับ เห็นเป็นแม๊กใหม่ด้วยไม่ทราบว่าก่อนเปลี่ยนใช้แม๊กเดิมๆๆรึเปล่า ถ้าใช้แม๊กเดิมๆๆผมก็สนใจซื้อต่อครับ PM ราคามาเลยครับ

3. Mnaja

Mnaja New Member Member

7
    0
    0
    ในรูปไม่ใช่รถผมคับ แต่อยากจะทำชุดแต่งแบบนี้ อยากรู้ว่า19000แพงไปมั้ย
    ยีงโคลนมีแต่ข้างหลังคับ

4. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ส่วนตัวผมว่าแพงนะ เคยโทรไปถามร้านนึง23000บาท ทำใหม่ให้หมดเลย(หน้าหลังข้าง แถมมีสปอยเลอร์หลังด้วย)ในรูปโมดิฟาย จากของเดิม บังโคลนหลังถ้าไม่ใช้แล้วเป็นแบบที่ติดแล้วตัวบังโคลนยื่นออกมาข้างนอก ผมสนใจครับ(สภาพคงดีนะ) สนใจขายPMมาบอกผมเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้