R 10 เดิมๆแรงกันแค่ไหน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย blue_presea, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blue_presea

blue_presea New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบว่า R10 เดิมๆของท่านๆทั้งหลายแรงได้แค่ไหน

เจ้าปี่เซี๊ยะสีฟ้าสุดที่เลิฟของผมเนี่ย ติด LPG วิ่งปลายได้ประมาณ 150ก่าๆ

จูนเองกะมือ ไม่กลัวว่ามันจะพังเลย

0 -100 น่าจะสัก 15 วิ ได้จับเวลากันเอง แบบเล่นๆ

ได้แค่นี้มันน้อยไปป่าวครับ ขับเนี่ยใช้ใจล้วนๆ รถไม่แรง แต่ใจถึงครับ

อยากแรงแต่งบน้อย ใครเจ๋งๆบอกหน่อยสิค้าบ ทำมาหากินอะไรดี

ถึงจะพอกะค่าแต่งรถอ่ะครับ

ทุกวันนี้เดิมทั้งคัน เปลี่ยนแต่พักหลัง nitto ใบเดียว ดังลั่นสนั่นทุ่ง :D:D

ว่าจะไปลงแม๊ก 15 กะเซ็ทช่วงล่างใหม่ให้มันหนึบกว่าเดิมอ่ะครับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เรื่องนี้รอท่านอื่นมาตอบดีก่า..พอดีเป็นพวกซ่อมใช้..:D:D:D..

รถวิ่งได้ก็ดีใจเป็นหนักหนา..:D:D

3. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เคยลองตอนได้มาใหม่ๆ ประมาณ 140 ก่าๆ ตัวถังรถมันหนัก เครื่องแค่ 1600 อายุสิบกว่าปี ได้แค่นี้ผมกว่าเจ๋งแล้วครับ:D:D:D

4. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ของผม r10 ดม LPG ปลายเหยียบกันยาวๆแบบสุดๆนะพี่ ผมเคยทำแรงปลายได้ 170 เมื่อได้รถมาใหม่ๆ
    ตอนนี้ก็ป่วนเปี้ยน พอๆกับพี่หละครับ 150 ไม่กล้าลากมากรู้สึกช่วงล่างไม่แน่นเหมือนเดิมแต่มันยังเหลือนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้