เรียนเชิญเพื่อนๆและน้องๆ OSAMA\ ร่วมงานมงคลสมรสผมด้วยครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย win99, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    วันที่ 1 มีนาคมจัดพิธีขันหมากตอนเช้า ที่จังหวัดราชบุรี(บ้านเจ้าสาว)สําหรับท่านที่สะดวกไปแจ้งผมด้วยนะครับ จะได้เตรียมที่ไว้ให้ครับ

วันที่ 14 มีนาคม งานเลี้ยงฉลองสมรส จัดที่ โรงแรม SD AVENUE อยู่แถวๆ เมเจอร์ปิ่นเกล้า ก่อนถึงแยก 35 โบล์ว งานเริ่ม 18.30 น ยําว่าขอเชิญทุกท่านนะครับเพราะเตรียมที่ไว้ให้หมดแล้ว ส่วนที่จอดรถมีลานกว้างอยู่ข้างหลังโรงแรม มีกันเท่าไรก็ขับมาให้หมดได้เลยครับ

ปล.ผมเน้นวันที่ 14 มีนาคม 2552 นะครับทุกคน และขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี่ด้วย

2. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    เป็นฝั่งเป็นฝาแล้ว.......ยินดีปรีดาด้วยคร้าบ..............:cry::cry::cry::D

3. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ยินดีด้วยคับ ถ้าไม่ได้ลงทะเลวันที่ 14 คงได้ไปคับ

4. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ยินดีด้วยน่ะครับ พ่อเสือสิ้นลายยยยยย

5. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    (',,,' ) ,,,,ยินดีด้วยครับ .....

6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ยิ น ดี ล่ ว ง ห น้ า คั บ

7. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    วันที่ 1 ผมไม่ซีเรียสเพราะมันอาจจะไม่สะดวกกับเพื่อนๆน้องๆ
    แต่วันที่ 14 มีนา 2552 ขอบังคับให้มาทุกคนนะครับและขออภัย ณ ที่นี้ด้วยหากไม่ได้โทรบอกเพื่อนคนไหนหรือน้องคนไหนนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับพร้อมเพรียงกันนะพี่น้อง OSAMA\ ทุกท่าน

8. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    รับทราบครับเจ้าบ่าว

9. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    ไม่อยากจะบอก พี่เราไปทำหน้ามาซะใสเชียว....อิอิ
    14นี้ต่างคนต่างไปหรือพี่ๆ จะนัดจเอแล้วไปพร้อมกันคับได่ไปด้วย(ไปไม่ถูก)

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เพิ่งเข้ามาเห็นรูป แม่ง สุดดดด ยอดดดด

เค้าทำหน้า อย่างงั้นได้ด้วยอ่ะ อย่างหล่อออ

งั้น เดี๋ยววันงาน เดี๋ยว จัด รถเครื่อง แล้วเอา โคโยตี้ ไป เต้น โชว์ เรียกคน หน้างานนะครับ อิ อิ อิ

11. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    555+ จัดไปเลยครับพี่:eek::eek::eek::eek:

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ได้ครับ เดี๋ยวติดต่อร้านเครื่องเสียง ให้เอารถไป ออกงานหน่อย อิ อิ อิ :D:D:D:D:D

13. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ลานกว้างสำหรับจอดรถช่งยแบ่งไว้ให้พวกพี่ๆเขานอนอวกกันหน่อยได้ไหมจ๊ะ อิ อิ

14. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เดี๋ยวจับเช็คสายวันงานเลยนิ แสรดดดดดดดดด
    เจ้าบ่าวหล่อมากกก

15. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    รับทราบและปฏิบัติตามครับ

16. X_OSAMA

510
    8
    0
    คิดได้งัยฟ่ะน้าชิ้ง......โคโยตี้...โฮ้ สงสัยในหัวคิดอย่างเด๋วอิอิ:D:D:D

17. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    บัตรเชิญเข้างานอยู่ที่กูหมดแล้ว ติดต่อขอซื้อบัตรได้จากผมนะ.........ผมขายไม่แพง...

18. chang

4,985
    57
    48
    ไอ้บร้าาาาาาาา !!! เค้าแจก ฟรี แสดดดดดดดด :D:D:D:D

19. chang

4,985
    57
    48
    อุ้ยยย ++++!!! น้อง จ้าวบ่าว มาเอง :D:D:D:D

20. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    น้องเค้ามาอัญเชิญพวกคุณหงะ........

21. X_OSAMA

510
    8
    0
    ชุดใหญ่นะงานเนี๊ย:cool::cool:

22. chang

4,985
    57
    48
    ชุดใหญ่ เด่ เดี๋ยว จัด โคโยตี้

ส่วนพวกเรา เตรียมเพลงไปคนล่ะ 1 เพลง ขึ้นร้อง ทีละคน อิ อิ อิ

23. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เพลงประจำ โอซาม่า ไงละ.......เสือผู้หญิง..........

24. X_OSAMA

510
    8
    0
    เสือผู้หญิง ที่หยิ่งอย่างทรนง ขอพูดตามตรง วันนี้ขาดเธอไม่ได้

25. **tooizerma**

158
    0
    0
    งานนี้งานใหญ่......!!!

26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    แต็ดดดๆๆๆๆๆๆ...

27. chang

4,985
    57
    48
    อิ อิ อิ ไอ้เสือโอ๊ดดดด !!!! :D

28. chang

4,985
    57
    48
    อ่าวววว กรู ตอบผิด กาทู้ !!!!

29. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ไอ้................บ้า

30. **tooizerma**

158
    0
    0
    ฮี ฮ๊ววววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้