+++ ซาร่า กับ จอร์จ +++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย FoxStream, 22 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ซาร่า : โอ้วว .... จอร์จ ไปไงมาไงละ มาโผล่ที่นี่ได้

จอร์จ : ก็ได้ยินว่าเธอมีปัญหา ผมก็เลยตามมาหานะสิ ว่าอย่างไรล่ะ

ซาร่า : ก็เรื่องเดิม ๆ แหละ ก็เลขไมล์นะสิ ไม่รู้มันจะมีมากมีมายไปตั้ง 240 ทำไม วิ่งยังไงก็ไม่ถึง เธอช่วยอะไรชั้นได้ไหมละจอร์จ

จอร์จ : โอ้วว... เรื่องแค่นี้สบายมากซาร่า ผมหาทางออกให้เธอได้เสมอ เธอมาดูนี่ก่อน เอาไปแค่ 180 พอไหม ถึงแม้จะยังคงวิ่งไม่ถึงก็ตาม แต่มันคงทำให้เธอสบายใจขึ้นนะ แล้วอีกอย่างเธอวิ่งแค่ 120 มันก็กว่าครึ่งไมล์เข้าไปแล้ว

ซาร่า : จริง ๆ ด้วยจอร์จ มีไมล์น้อย ๆ อย่างนี้ก็ดี ชั้นจะได้วิ่งน้อย ๆ ไปด้วย ว่าแต่เธอมีมาแค่นี้เหรอ

จอร์จ : อ้า.... ต้องอย่างนี้สิ ถึงจะเรียกว่ารักกันจริง เธอก็รู้อยู่แล้วนี่ ว่าเวลาชั้นมาน่ะ ชั้นไม่มาแค่นี้หรอก

ซาร่า : อ้าว อ้าว ถอย่างนี้มีอะไรมาแถมอีกล่ะจอร์จ อย่าให้ต้องรอ

จอร์จ : อย่าเพิ่งใจร้อนไปซาร่า เธอดูตัววัดอากาศข้างนอกนี่ก่อน เห็นไหมล่ะ มันแค่ 35 C เอง ไว้มันร้อนกว่านี้ ก่อน แล้วเธอค่อยมาบ่นชั้น

ซาร่า : ก็ได้ ก็ได้ จอร์จ ชั้นยอมเธอล่ะ ว่าแต่ไอ้เจ้าไฟ ECO นี่น่ะ มันคืออะไรล่ะจอร์จ

จอร์จ : 555 .... ตาไว จริง ๆ นะแม่ซาร่า ไฟ ECO เนี่ยน่ะ ชั้นกะจะไม่บอกแล้วเชียว ชั้นก็ไม่ค่อยรู้เท่าไหร่หรอกนะ แต่เข้าใจว่ามันเป็นไฟบอกเวลาเราขับรถแบบประหยัดน้ำมันนะสิ เพราะเวลาชั้นขับรอบต่ำ ๆ น่ะ มันมักจะขึ้นเสมอเลย ไม่ก็เวลารอบสูงแต่ประคองเครื่องน่ะซาร่า เธอรู้ไหม

ซาร่า : โอ้ววววว ... มีอย่างนี้ด้วยเหรอเนี่ยจอร์จ มันยอดเยี่ยมสุด ๆ เลย

จอร์จ : อย่าเพิ่งตกใจไปซาร่า มีเด็ดกว่านั้นอีกนะ ได้เจ้าไมล์ 180 เนี่ย มันร้องเพลงได้ด้วยนะ เวลาชั้นเสียบกุญแจมันนะ มันจะร้องทันทีเลย แล้วยังไม่พอ เวลาชั้นเข้าเกียร์ถอยนะ มันก็จะร้อง ปิ๊ง ป่อง ปิ๊ง ป่อง อีกตะหากด้วยล่ะซาร่า

ซาร่า : โอ้โห จอร์จ ทำไมเธอลูกเล่นแพรวพราวอย่างนี้ละเนี่ย

จอร์จ : 555 ก็ชั้นบอกเธอแล้ว ของเค้าดีจริง ๆ แล้วเธอเห็นสีสันเค้าไม๊ละ ซิ่งละสุด ๆ ขาวแดงซะขนาดนี้

ซาร่า : โอ้วจริง ๆ ด้วย พระเจ้าจอร์จ มันยอดมาก ๆ เลย 

ขอได้รับความขอบคุณจาก ซาร่า และ จอร์จ -- จบบริบูรณ์ --

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    อ่านไปอ่านมาผมว่าคุณฟ็อกน่าจะทำหนังสือขายได้เลยนะ อิอิ

ปล.มันยอดมากกกกกกส์

3. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    จินตนาการล้ำเลิศ.....

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ของแบบนี้มีเงินอย่างเดียวไม่พอ.:D...........

ต้องมีวาสนา และ จินตนาการด้วย.........

ยินดีด้วยพี่fox สุดๆของไมล์ตากลมเลย

5. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ยินดีกับเพื่อนๆพี่ตากลมทั้งหลายด้วยนะครับ

6. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อิอิ

ไมล์วิ่งน้อยด้วยแฮะ

ไว้จะพยายามค้นหาพี่จอร์จ มาให้น้องซาร่า ของโปรที่ยังได้นะคับ

7. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0

วาสนาเหรอ เซ็งไม่ทันน้องโมหางดำ รอต่อไป:mad:

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อย่างฮา ไมล์สวยมากคับ

9. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    จิตนาการณ์ เหลือเกิน จริงจริง ท่านFOX

10. noom_civil

noom_civil New Member Member

7
    0
    0
    สุดยอดจริงๆๆเลยครับ พี่Fox. ว่าแต่ค่าตัวคงเอาการเหมือนกันนะเนี้ย

11. auikung

587
    9
    18
    ค่าตัวไม่เท่าไหร่

แต่ปัญหาเดียวก็คือ

ตาเหลี่ยมหมดสิทธิ์จ้า

เพราะมันเกิดมาเพื่อตากลมเท่านั้นอะ

12. noom_civil

noom_civil New Member Member

7
    0
    0

มิหน้าล่ะ ไม่งั้นคงโดนตาเหลี่ยมของอุ้ยไปแล้ว หน้าเสียดายจัง :cry:

13. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    งานนี้

อุ้ย อุปถัมภ์ ครับ

14. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ยังก็อย่าลืมของผมน่ะน้องอุ้ย

15. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    โปรติเอาจริง อิอิ

16. auikung

587
    9
    18
    ไวดี๋ยวถ้าคุ้ยเจอจะเอามาฝากนะค้าบ

17. Ti For Stream

497
    2
    0
    รอวันฉันรักเธอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้