เรื่องหน้าตัดเพชร P11กับเครื่อง+เกียร์SR20

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย beeq, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ไปเจอมา เเพงไปมั้ย ตัดหน้าเพชรสีเทาสภาพสวยดี เค้าขาย8500 (ยังไม่ต่อ) มีฝากระโปรงเเยกขายด้วย
    ที่สำคัญ คือ เครื่องที่มากับล็อตนี้ sr20 ติดเกียร์มาเลย ตัดสายตัดเพลามาเลย ขาย22000 จะถามว่าเครื่องเเพงมั้ยว่าจะซื้อครับ (ยังไม่ต่อ) ขอความเห็นหน่อย:)

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    หน้าตัดตัวไหนคัรบ

เครื่องตัวไหนครับ

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ถ้าหน้าคามิโน่ ถือว่าไม่แพงครับ ถ้าหน้าตัดธรรมดาไม่มีตัดหมอก ถือว่าแพงครับ

4. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    เครื่อง sr20 ฝาขาวครับ
    หน้าตัดเเบบนี้อ่ะครับ ยืมรูปกระทู้อื่นมาน่ะครับ

5. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    หน้าเนี๊ย 7500.-พร้อมตัดหมอกของครบๆ แปดพันห้ายังแพงอยู่ครับ

สองหมื่นสองได้ฝาขาว เพิ่มอีกพันเดียวได้VVLแล้วครับ ถ้าเอาจริงโทรมาจะบอกลายแทงให้
    พร้อมแนะนำที่วางเครื่องเนียนๆให้ด้วย การันตีถ้าวางไม่จบไม่คิดตังค์

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มีนาคม 2009
  6. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    เพิ่งซื้อเหมือนกัน 5,000 บาท สภาพคล้ายๆกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้