เเวะมาทัก นานนานมาที

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย artkest, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artkest

artkest New Member Member

0
    1
    0
    เเวะมาทัก นานนานมาที
    เลย เอา มา ฝาก

พอดีหายไป นาน
    หลายคนถามว่าไป ไหนมา

ก้อบอกตรงตรง ว่า เวป Accord เข้ายากมาก
    เลยไป เข้า เวป นี้ดู
    เวปที่มีคนเข้ามาก กว่า เวป RCweb อีก
    http://www.ilikemassage.com/

เเล้วรู้สึกมีประโยชน์ สุดท้ายติด
    ดีนะยังไม่ได้ เปน สมาชิก
    กว่าจะเลิกได้ เกือบไป
    เเต่ไม่เเน่ใจ น้า น้อง กะ น้าเอ้ เปน สมาชิกยัง

2. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    สงสัยจาเป็นไปเรียบร้อยแล้วแหละครับ

อิอิ

3. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    สวัสดีครับพี่อาร์ท ยังไม่สมัครอีกเหรอครับ รีบสมัครเลยเดี๋ยวสมาชิกเต็ม +++555+++

4. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ดูจากรูปเตะบอลก็รู้ ทำไม ถึงไม่มีแรง..............

5. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ก้อนี่เค้าพวกประหยัด(ออมแรง) น้องๆออมสินเอาไว้ก่อนให้ครบเวลาเล่น ม่ายงั้นหัวจัยวายตายพอดีน่ะซิ นี่ขนาดเล่นได้ไม่เต็มที่นะ ถ้าเต็มที่มันจะขนาดไหนหนอเอิ๊กๆๆๆๆ.

6. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    โหหห อยากว่า สมัครสมาชิก หรือยังดีก่าคับ ...

พี่น้อง กับ พี่เอ็ เขาเป็น Gold Member .... จิงป่ะพี่น้อง ..

7. barague

barague Guest

0
    0
    0
    นานๆมาที พูดรัยม่ายเห็นรุ้เรื่องเรยนิ.

8. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

แต่ผมว่า ผมรู้เรื่องนะ...............:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้