อยากเปลี่ยนยางขอบประตูใหม่

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย kongdog, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kongdog

kongdog New Member Member

8
    1
    0
    ขอถามน้าๆหน่อยครับ ผมเป็นน้องใหม่ตอนนี้อยากจะเปลี่ยนยางขอบประตูไม่รู้ว่าต้องไปเปลี่ยนที่ไหน หรือว่าสามารถหาเปลี่ยนได้เองแต่ว่ามันเปลี่ยนยังไงอะครับ หรือว่าจะแนะนำร้านไหนที่ราคาไม่แรงครับ รบกวานน้าๆด้วยนะครับ อ้อผมขับ accord ex ปี 88 ครับ

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    จำไม่ได้ เหมือนเคยมีใครบอกไว้

เดี๋ยวถ้านึกออก แล้วจะมาบอก

หรือว่ามีใคร ทราบ ช่วยบอกหน่อย

3. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    YSC ยอแสงชัย TEL02-9316992 บอกเลขตัวถังด้วย ราคาไม่แน่จัย

4. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    ถามหน่อยสิ?

รถผมถ้าฝนตกน้ำชอบเข้าตรงบริเวณเสากระจกหน้าด้านคนขับหยดติ๋งๆไม่รู้ว่ามันเป็นกับยางขอบประตูหรือเปล่าไม่เคยเปลี่ยนซักทีเหมือนกันครับ?

5. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    อู่สีทั่วไปครับจัดให้ได้ครับ ค่าแรงแล้วแต่จะตกลงส่วนราคายางขอบประตูไม่แน่ใจ แต่รู้ว่าแพงนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้