สุดสัปดาห์นี้ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ อยู่แถวๆ ชลบุรี บางแสน พัทยา ครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย รบกวนเพื่อนๆชาว Mazda, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    สุดสัปดาห์นี้อยู่แถวๆ ภาคตะวันออกครับ ใครแวะไปหรือไปเที่ยวพอดีโทรมาได้นะครับ ยินดีครับ :):):)

1. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    ตอบ

ผมเคยอยู่พัทยายังไม่ค่อยไปเที่ยวไหนเท่าไหรเลยแบบว่าเบื่ออะ
    ปล. ไม่มีเบอร์โทรแล้วจะโทรไปหาได้ไงอะ?
    :D:D:D

2. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    ไปดู พัทยา มิวสิคเฟสหรอฮ่ะ

ท่าทางจะยังวัยรถ่นนะเนี้ย :D

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

อั้ม แกไม่ได้ไปดูมิวสิคหรอก .................. แกไปรับจ๊อบแถวนั้นนะ....

4. ตอนแรกก็ว่าจะแวะไปดูนะครับ แต่ถ้าทางคนคงแยอะน่าดูอะ ของฟรีคนชอบ ขนาดเมื่อเดือนก่อนไปดู อัสนี บัตร 200 คนยังล้นหลามเลยอะครับ พอดีผมได้บัตร วีไอพี มีที่นั่งดูเป็นสัดส่วน แถมเบียร์ ฟรี ตลอดงานเลยไปอะครับ แต่คนก็หลายหมื่นเลยอะครับ แน่นไปหมด ยังดีที่ยังได้เห็นติ่งหูอัสนีหน่อย ถ้าอยู่หลังๆ หัวอัสนียังไม่เห็นเลยอะครับ....................อิอิ ใครแวะไปเที่ยวสุดสัปดาห์ บอกบ้างนะครับ :)

ถูกต้องนะครับบบบบบ....................ตอนเย็นดูมิวสิคเฟรส ตกดึก ออกเรือไดร์หมึก ต่อเลยอะครับ จ๊อบนี้ไม่สงวนลิขสิทธิ์นะครับ ....อิอิ แต่ถ้าใครไอร์หมึกไม่เป็น ให้พี่น้องแกสอนได้ครับ อาชีพเก่าของพี่น้องแกอะครับ พอดีแกสอนผมมาอีกที.................:D:D:D

5. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    ตกลงไปตกหมึก ช่ายไหมเนี้ย:cool:

6. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    ตอบ

ตกค่ำๆไปหาขับรถเรียบแถวๆหาดพัทยาดูนะครับแต่จะเจออะไรขอไม่บอกแล้วกันไปลองจอดรถแล้วเดินเล่นแถวนั้นเอามี...เพียบเลย?!:D:D:D

7. ไปทั้งที......................อิอิอิ ต้องทำมาหากินกันหน่อย 555555555 :D:D:D

พูดให้สงสัยซะงั้น ..............ว่าแต่มันมีไรหว่า แถวๆนั้นอะครับ..................แต่ที่แน่ๆ ถ้าเห็นคันเขียว เครื่อง เฮดอีหยั้ง จะไล่สวนให้เด้งเลยครับ.................อิอิอิ ชอบนัก รถ แรงๆ.........ล้อเล่นนะครับ แต่ถ้าได้เจอกันจริงๆ จะขอวิ่งลองเฟียงสักรอบ...............:):):)

8. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ใครที่จอดรถแล้วลงไปเดินแถวนั้น แบบคุณตั้มบอก......ระวังไปเจอน้าเดเข้านะครับ

แก...........รับจ๊อบแถวชายหาดอยู่...............:D:D:D

9. THUM AC 89 MOVE

283
    5
    0
    ตอบ

พูดให้สงสัยซะงั้น ..............ว่าแต่มันมีไรหว่า แถวๆนั้นอะครับ..................แต่ที่แน่ๆ ถ้าเห็นคันเขียว เครื่อง เฮดอีหยั้ง จะไล่สวนให้เด้งเลยครับ.................อิอิอิ ชอบนัก รถ แรงๆ.........ล้อเล่นนะครับ แต่ถ้าได้เจอกันจริงๆ จะขอวิ่งลองเฟียงสักรอบ...............:):):)[/QUOTE]

?...ละไว้ในฐานที่เข้าใจแล้วกันครับแถวหาดพัทยา...มีตั้งรุ่นเด็กยันรุ่นคุณป้ากันเลยหล่ะ...!
    ไม่งั้นตกค่ำๆหน่อยก็ลองขับรถไปถนนสุขุมวิทแถวๆพัทยาเหนือแล้วเลี้ยวเข้าซอยข้างๆปั้ม Esso จะได้เจอร้านเรียงกันเป็นแถวรับรองงานเข้าแน่ๆ...?!

10. ลงเดินตั้งแต่ต้นจอมเทียนจนสุดหาด สุดทางรัก ไม่เห็นเจอใครเลย............อิอิอิ :D:D:D

?...ละไว้ในฐานที่เข้าใจแล้วกันครับแถวหาดพัทยา...มีตั้งรุ่นเด็กยันรุ่นคุณป้ากันเลยหล่ะ...!
    ไม่งั้นตกค่ำๆหน่อยก็ลองขับรถไปถนนสุขุมวิทแถวๆพัทยาเหนือแล้วเลี้ยวเข้าซอยข้างๆปั้ม Esso จะได้เจอร้านเรียงกันเป็นแถวรับรองงานเข้าแน่ๆ...?!
    [/QUOTE]
    ได้แวะเข้าไปดูแล้วครับ.................แต่ด้วยอายุมากแล้ว ไม่ค่อยถนัดแล้วอะครับเดี๋ยวนี้ (เเฟนไปด้วย ไม่งั้นเจอกัน..อิอิ) .............แวะไปมิคสิคเฟส เวทีพัทยากลางทางลงหาด คนมากมาย หนีไปเวที แหลมบาลีฮาย ยิ่งหนักไปกันใหญ่ เดินเพื่อสุขภาพไปเกือบสองโล................แต่ก็สนุกดี นานๆมาปล่อยแกทีนึง ........เอาไว้อาจแวะไปอีกทีตอนงานแข่งรายการ PUMA ที่สนามพัทยา อีกที ยังไงจะแวะไปทักทายคุณตั้มนะครับ..............:):):):):)

11. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    ตกลง น้าเดย์ รับจ้อบไรแถวนั้นมั่งเนี่ยครับ

12. อ้าว..............อ่านแล้วยังไม่เข้าใจอีก คนเรา...........อิอิ ล้อเล่งนะจ๊ะ น้องอุ้ย ก็อย่างที่พี่น้องแกว่าอะจ๊ะ ตกดึก ก็ออกเรือไดหมึก แต่ถ้าไม่ได้ก็อาจหาจับหอย แถวๆชายหาดอะครับ ....อิอิ :D:D:D

13. THUM AC 89 MOVE

283
    5
    0
    ตอบ

ได้แวะเข้าไปดูแล้วครับ.................แต่ด้วยอายุมากแล้ว ไม่ค่อยถนัดแล้วอะครับเดี๋ยวนี้ (เเฟนไปด้วย ไม่งั้นเจอกัน..อิอิ) .............แวะไปมิคสิคเฟส เวทีพัทยากลางทางลงหาด คนมากมาย หนีไปเวที แหลมบาลีฮาย ยิ่งหนักไปกันใหญ่ เดินเพื่อสุขภาพไปเกือบสองโล................แต่ก็สนุกดี นานๆมาปล่อยแกทีนึง ........เอาไว้อาจแวะไปอีกทีตอนงานแข่งรายการ PUMA ที่สนามพัทยา อีกที ยังไงจะแวะไปทักทายคุณตั้มนะครับ..............:):):):):)[/QUOTE]

ผมเดินเล่นประจำ Walking Street จนถึงแหลม บาลิฮาย หน่ะ
    ว่าแต่ใครเคยได้ลองขึ้นไปดูข้างบนที่มีสาวรัสเซียเต้นอยู่บนห้องกระจกบนชั้นสองที่ Walking Street Pattaya หรือยัง?
    บอกได้คำเดียวว่าแหล่มครับแต่เค้าไม่ให้คนไทยเข้า (ผมปลอมตัวเข้าไปดูโชว์มาแล้ว...!)

14. ผมเดินเล่นประจำ Walking Street จนถึงแหลม บาลิฮาย หน่ะ
    ว่าแต่ใครเคยได้ลองขึ้นไปดูข้างบนที่มีสาวรัสเซียเต้นอยู่บนห้องกระจกบนชั้นสองที่ Walking Street Pattaya หรือยัง?
    บอกได้คำเดียวว่าแหล่มครับแต่เค้าไม่ให้คนไทยเข้า (ผมปลอมตัวเข้าไปดูโชว์มาแล้ว...!)
    :D:D:D[/QUOTE]
    ไม่ค่อยได้ไปเที่ยวหลอกครับคุณตั้ม ผมอะ ที่ได้ไปก็ไปพักผ่อน จังหวะมีคอนเสิร์ต ก็เลยแวะไปดูสองเวทีอะครับ ................. แต่งานพูม่า อาจไปอีก เพราะมีเพื่อนหลายคนเลิกแข่งแดร็กมาเล่นเซอร์กิจอะครับ ผมเองยังไงก็ยังชอบ ทางตรงๆ วัดกันหลัก วิ รู้ผล ไม่ก็บูท+ฉีดตัสให้เครื่องระเบิดกันไปเลยอะครับ สะใจมากมายอะครับ ดูเขา ไม่ใช่รถเรา พังไม่ไม่เดือดร้อน อิอิ ถ้าเป็นเมื่อก่อน รถเรา ตังค์เรา ปวดหัวอะครับ....5555555555 :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2009
  15. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ไม่ค่อยได้ไปเที่ยวหลอกครับคุณตั้ม ผมอะ ที่ได้ไปก็ไปพักผ่อน จังหวะมีคอนเสิร์ต ก็เลยแวะไปดูสองเวทีอะครับ ................. แต่งานพูม่า อาจไปอีก เพราะมีเพื่อนหลายคนเลิกแข่งแดร็กมาเล่นเซอร์กิจอะครับ ผมเองยังไงก็ยังชอบ ทางตรงๆ วัดกันหลัก วิ รู้ผม ไม่ก็บูท+ฉีดตัสให้เครื่องระเบิดกันไปเลยอะครับ สะใจมากมายอะครับ ดูเขา ไม่ใช่รถเรา พังไม่ไม่เดือดร้อน อิอิ ถ้าเป็นเมื่อก่อน รถเรา ตังค์เรา ปวดหัวอะครับ....5555555555 :D:D:D[/QUOTE]

ไม่ตี สอง ก็ตีสาม...........

ไม่ตี สอง ก็ตีสาม...........[/QUOTE]
    วันนี้มาเที่ยงครับ อิอิ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้