สุขสันต์วันเกิด คุณสุธี

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    วัน 18 มีนาคม เป็นวันคล้ายวันเกิดของคุณ สุธี ที่พวกเรารู้จักกันดี

ขอให้มึงมีความสุขมากๆ ขอให้มี ญ เยอะขึ้นกว่าเดิม(ปกติก็เยอะอยู่แล้ว)

ขอให้หล่อๆ ให้แรงๆ ไม่รู้จะอวยพรไรแล้วหวะ :D :D :D

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    สุขสันต์วันเกิดนะครับ

3. BaT

BaT New Member Member

33
    1
    0
    สุขสันต์วันเกิดเว้ยสุธี อย่าเครียดมากดิวะงานอะ พักผ่อนมั่ง
    กูเป็นห่วง ฮ่าๆ
    มีความสุขมากๆเว้ย

4. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    Happy Birthday ครับสุธี มีความสุขมากๆ คับ

5. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    เมื่อคืนที่ใต้ตึกวิดวะได้ฉลองวันเกิดสุธีอย่างเมาๆๆๆมันส์

6. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    มีความสุขมาก ๆ นะคราบ

7. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    มีความสุขมากๆนะครับอยากใด้อะไรก็ขอให้ครับ

8. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ขอบคุณมากน่ะคับ
    ไงก็ขอโทษน่าที่ไม่ได้เลี้ยง
    งานเยอะจิงๆ

9. สุขสันต์วันเกิดครับ เพื่อนธี มีความสุขมากๆ คิดไรก็สมหวัง ที่สำคัญสุขภาพแข็งแรงนะ แล้วก็เก่งๆๆ ขึ้นทุกวัน แล้วอย่าลืมมาสอนด้วย รักษาสุขภาพนะเพื่อน ว่างๆมาฉลองย้อนหลังหน่อยนะ.............

10. tee kmit

281
    4
    0
    จัดไปเพื่อน ฉัตร

11. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แฮปปี้เบิรด์เดย์นะ ย้อนหลังนะคะ มีความสุขมากๆค่ะ มีแฟนสวยๆๆๆ (หลายๆคนเน้อ) อิอิ

12. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    แฮปปี้เบิร์ทเดย์ย้อนหลังนะครับ

มีความสุขมาก ๆ เลยนะครับ

13. tee kmit

281
    4
    0
    ขอบคุณสำหรับคำอวยพรน่ะคับ

14. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    สุขสันต์วันเกิดคราบ นายสุธี
    ขอให้มีความสุขมากๆนะ
    ให้เจอแต่สิ่งดีๆตลอดไปนะ

15. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ย้อนหลังไปหน่อยนะ ขอไห้มีความสุขมาก ๆ

แข็ง ๆ แรง ๆ นะจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้