ใครอยู่เมืองกาญจน์มั่ง จัดให้หน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RUT, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ชาวกระบะเมืองกาญจน์ ที่ชอบแนวนี้ช่วยรายงานตัวหน่อยครับเหงาจังครับ :cool:

2. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ไม่รู้ว่ารู้จัก อู่ช่างโมทย์ กระต่ายเต้น หรือปล่าวเพราะเขาก็อยู่ในกลุ่มเดียวกันกับผม

3. RUT

1,222
    3
    0
    อ๋อเห็นขับอยู่ในตลาดท่าเรือ หลายคัน รถแรงทั้งนันเลย
    แต่ไม่เคยไปอู่สักที เห็นรถบ่อยมากถ้าเจอจะแวะไปทักครับ

4. RUT

1,222
    3
    0
    up....................

5. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เจอพวกเขาที่สนามบินราชบุรีวันเสาร์นี้มีแข่ง

6. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    อยู่ลูกแกครับ.........อิอิ

7. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    บ่อพลอย..จ้า

8. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    ผมไปกาญจน์ ก็เห็นกระบะแต่งหลายคันนะครับ สวยๆ แรงๆทั้งนั้นครับ ผมไปพักที่ริเวอร์แควก็มีจอดอยู่ด้วยครับ อีซูซุครับ สวยดี

ญ เมืองกาญจน์ก็น่ารักด้วยครับ อิอิ

9. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    บ้านโป่งครับ

10. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    ท่าเรือครับ

ผมเหมือนเคยเห็นรถคุณมิตเลยผมชื่อโจ้คับอยู่ท่าเรือเปิดร้านเหล้ากับเพื่อนที่ร้านNIGHT-TRAINอะครับว่างๆแวะมาคุยกันได้ครับชอบเหมือนกันควันกลบตูดเนี่ย

11. UNSAI

1,416
    17
    38
    ร้านอยู่ติดทางรถไฟหรอครับ

12. jojodominan

60
    1
    0
    ค้าบ

13. pai dragon MTC 081

445
    5
    0

14. GT TURBINE

GT TURBINE New Member Member

143
    0
    0
    อยู่กาญจน์ครับ ถ.แม่น้ำแคว

15. RUT

1,222
    3
    0
    ช่างอ่ำ ผมเคยรู้จัก แต่คงจำผมไม่ได้แล้ว สมัยอ่ำเรียนเทคนิค

ส่วนนายไผ่ เพื่อนน้องผม เรียนสยามใช่ไหม น้องผมเคยเล่าให้ฟัง

นายโจ้ เห็นประจำที่ ไน้เทรน ท่าเรือ เคยไปนั่งแต่ไม่บ่อย

แต่ไม่ได้เข้าไปทักเพราะไม่สนิท รู้จักแต่ นายกล้า เอเซีย

unsai เมื่อคืนก่อนก็เห็นที่ราชรีใช่ไหม ถ้าจำไม่ผิด

ส่วนพี่ไมตี้เขียว น่าจะเคยคุยกันแล้ว ผมเคยถามพี่เรื่องโข่งหลังรถพี่

สรุป ผมก็มีเพื่อนอยู่เมืองกาญจน์หลายคันแล้ว เจอกันอย่าลืมทักกันนะครับ

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ยังมีให้กัน

เด็กเมืองกาญจน์จงเจริญ

16. Hansen

Hansen New Member VIP

15
    0
    0
    ด้วยคนครับ

อยู่พนมทวนครับ ตอนนี้วิ่งไปๆมาๆบ้านประธาน คมช.ที่บ้านโป่งครับ (คมช.ประจำบ้านอ่ะครับ อิอิ:D:D)
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนคร้าบบ:)

17. RUT

1,222
    3
    0
    เจอผมก้อทักด้วยแล้วกันจะได้มีเพื่อนเยอะ ๆ

เหงาโว้ย

18. UNSAI

1,416
    17
    38
    [/quote]เมื่อคืนผมเห็นรถคันนี้วิ่งอยู่ที่สนามราชบุรีนี้หว้า รถสวยดีนะครับ[/QUOTE]

ค้าบขอบคุณค้าบ

19. GT TURBINE

143
    0
    0
    ต้องขออภัยนะครับพี่มิตผมจำไม่ได้จิงๆ แต่น่าจะคุ้นบ้าง อ้อ ลืมบอกไป ตัวผมนายไก่ครับ ส่วนอ่ำเป็นเพื่อนแล้วก็ช่างที่ช่วยกันทำรถครับ
    คุณพี่โจ้เดี๋ยววันไหนกลับกาญจน์จะแวะไปหาของเย็นๆมึนดื่มแก้กรหายซักหน่อย เบื่อกทม. กินเหล้าทีไรต้องหลบด่านทุกที
    คุณนพก็เลยเมืองไปไม่ไกลไว้ว่างๆลองเอารถไปวิ่งที่ราชบุรีดูซิครับ องค์ประกอบดีเวลาน่าจะไม่เป็นรองใคร
    ตาไผ่ ผมอยากลองนั่งไทรทั่นบ้างจังเผื่อมีกะตังค์จะได้ไปดาว์นมาขับบ้าง อิอิ
    unsai หรือนายตั้มตอนนี้กำลังรักษาแผลอยู่เครื่องกระจายที่รู้จักเพราะเป็นเพื่อนน้องชายอีกที ลีลาการเดินคันเร่งนึกว่ามันกระแทกกระเดื่องเบส ตรีนไวจิงจิง
    สุดท้าย ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

20. GT TURBINE

143
    0
    0
    เกือบลืม ยินดีที่ได้รู้จักคุณ hansen ด้วยครับ

21. Hansen

15
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ผมหนึ่ง ว่างๆรวมตัวแล้วมากินเหล้าด้วยกันดีมั๊ยครับ:D:D

22. RUT

1,222
    3
    0
    จัดไป

23. jojodominan

60
    1
    0
    พร้อมครับ

24. GT TURBINE

143
    0
    0
    นี่แหล่ะดีที่สุด เบอร์ไว้โทรนัด 081-373-0757 ครับ

25. GT TURBINE

143
    0
    0
    รถพี่มิตวิ่งอยู่แถวท่าพระป่ะ เห็นแฟนเคยบอกว่ามีดีแมกซ์สีฟ้าขับตามมาจากทางนครปฐมเขากลัวก็เลยกดหนีเข็มวัดรอบขึ้บไปเลข 5 เลย
    คนขี้กลัวนี่น่ากลัวเน๊อะ กลัวมันจะขับรถเราพังนี่แหล่ะ 555

26. RUT

1,222
    3
    0
    เคยไปอยู่เหมือนกันแต่ไม่บ่อย แถวท่าพระ พุทธมลฑล

ผมชื่อ รุต ครับ เปลี่ยนชื่อแล้ว

27. UNSAI

1,416
    17
    38

แหล่มเลย:D
    คุณหนึ่งขับสตาด้าป่ะครับ

28. Art-bigm

Art-bigm New Member Member

52
    0
    0
    อยู่บ้านโป่งครับ บ้านใกล้กัน:D

29. Hansen

15
    0
    0
    ผมขับ L200ครับ แล้วพบกันนะครับ:D:D

30. bbiig2

bbiig2 Member Member

65
    0
    6
    อยู่พนมทวนคับ........ไปๆๆมาระหว่างกรุงเทพ-พนมทวนแต่ไม่เคยเอารถไปเลย ...........เปลืองน้ำมันงะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้