ถึง พี่แป้งที่ช่วยกรุณาเรื่องคอพวงมาลัยให้ผมคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย heaven-nine, 7 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. heaven-nine

heaven-nine New Member Member

5
    0
    0
    ขอขอบคุณพี่แป้งมากๆนะคับที่ให้คอพวงมาลัยแก่ผม:)

และพี่หม่อมที่ช่วยเป็นธุระจัดหาและให้คำปรึกษาต่างๆแก่ผมมากๆคับ

ผมไม่รู้จะขอบคุณพี่ยังไงดีพี่หม่อมเลยบอกให้มาโพสในกะทู้ล่ะกัน^^

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไม่แบ่งเหลือง..ไม่แบ่งแดง..สมาชิก R 10 รักกัน..รักกัน..:):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้