ด่วน....เด๋วไม่ทันมีตติ้ง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ช่างสีทำกระจกหน้าต่างประตูหน้าขวาแตกครับพี่น้อง.......หาซื้อได้ที่ไหนครับพี่น้อง....ซวยจิงๆครับพี่น้อง.....ของศูนย์เจ็ดพันห้าครับพี่น้อง.............:cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มีนาคม 2009
  2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    แบบนี้ไม่เรียกเซ็งก็ไม่รู้ว่าไงแล้ว ,,, ขอให้หาของได้ไวๆครับ :):)

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    อารายหว่า...ซวย+เซ็ง..ครับ...เจอไว ๆ นะท่าน...ม่ายงั้นต้องเปิดกระจกวิ่งล่ะ...

4. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    จะทันไหมคะเนี่ย??

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ของผมเคยโดนทุบแตกมาเหมือนกันพี่โจ

ข้างเดียวกะพี่เลยคับ

ซื้อประตููมือสองยกบานเลยพี่

ถ้าจำไม่ผิด 2 พัน หรือ 2 พันห้านี่แหละ

ได้รางกระจก แผงประตู สวิตท์กระจกไฟฟ้ามาด้วย

6. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    พี่ๆ น้องๆ ช่วยกันจัดของให้พี่โจด่วนครับผม

7. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    ขวาหน้าหรือขวาหลัง ระบุหน่อย แล้วเช็คด้วยปราจีนมีขนส่งอะไรบ้างเดี๊ยวพรุ่งนี้หาแล้วส่งไปให้
    อะไรมันจะซวยปานนั้นพี่โจ
    หรือสะดวกตีรถมาเอาก็บอกพรุ่งนี้ได้ของแน่เห็นมาว่าร้านนี้มี แต่ไม่เคยถามราคา

8. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    พี่พีนี่สุดยอดเลยพี่..ได้ใจจริงๆ..วันก่อนเดินเฉี่ยว..ผ่านไป..ผ่านมา..ไม่ได้รู้จักซักที..คันปากจะถามเจ๊กบก็ใช่ที่..เดี๋ยวหาว่าคิดมิดีมิร้ายอีก..:p:p:p

9. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ขอให้หาได้ไว ๆ นะคับแล้วไม่แพงด้วย....จะได้เป็นแนวทางสำหรับพี่ ๆ น้อง ๆ ด้วย อิอิ

10. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    หือมมมมมมมมมมมมมม............

จะมามั้ยเนี่ยะ?:D:D:D???

11. silver dragon

580
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงครับ.....โทรไปหาพี่ฉะ เชียงกงกลการ..มาแล้ว....มีของในสต๊อกพอดีครับพี่น้อง............เด๋วพรุ่งนี้เข้าไปรับของที่ลาดพร้าว..........ราคา 2 ,000.- ทั้งบานประตูยกเว้นสวิทช์เลื่อนกระจก...พี่ฉะแงะไปแล้วครับพี่น้อง......อิอิอิอิ............รอของอื่นๆจากพี่ฉะอีก...เด๋วไปดูในสต๊อกพี่เค้าก่อน...แล้วจะมาบอกรายการต่างๆที่น่าสนใจนะครับพี่น้อง..........โอเค...ไปละครับพี่น้อง.....เด๋วเด็กผีจาออกหากินแว้ว.........นานเกินเด๋วโดนปืนใหญ่ยิง........อิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มีนาคม 2009
  12. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น่ารัก สามัคคีกันจิงๆ คลับนี้ นับถือนับถือ :rockon::rockon::rockon:

13. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เข้าเชีงกงเลยครับ ซื้อมาทั้งประตูเลย คุ้มกว่า ส่วนใหญ่ไม่แยกขายด้วยแหลครับ บานนึงสามสี่พันบาท

14. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ดีใจด้วยครับหาของได้แล้ว ได้ของดีทันเวลาซะด้วย :):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้