ช่วยหน่อยครับมือใหม่อยากแซด......

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย NanZaa..Hero, 14 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NanZaa..Hero

NanZaa..Hero New Member Member

12
    0
    0
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับเป็นสมาชิกใหม่วันแรก
    คือผมมีเทอร์โบอยู่ลูกหนึ่งเป็นของ GARRETT AR.48 M24 พอๆกับ
    TD04 แต่ของผมเป็นไปซ้อน จะใส่กับเครื่อง L 2,200ซีซี ของโตโยต้าอ่ะกับพอจะแซดได้ป่าวครับ แล้วปั๊มทำไงดีครับไว้เหยียบให้ติดตีนก็พอครับหรือไว้กวดวีโก้ 2500 ก็จะดีมากครับช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ ไว้จะลงรูปให้ดูนะครับ

2. jack up

jack up New Member Member

42
    0
    0
  3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รอผู้รู้ มาตอบอีกที

4. หุหุ

เหนื่อย หน่อยงานนี้ กวดใครไม่ไม่กวด กวดไอ้วีโก้เหนื่อยครับพี่น้อง

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไม่เท่าไหร่หรอกพี่ตั้ม แค่2.5เอง อิอิ

6. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ถ้าจำไม่ผิดตัวนี้นน่าจะเป็นของ RB26 นะ ใบหน้าจะเท่ากับเทอร์โบ Z18 แต่ใบหลังจะเล็กกว่า

ถ้าใช่ก็ใส่ได้ครับ ต้นมาไวดี

แต่ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยครับ

ลองวัดดูนะครับ ยอดใบหน้าประมาณ 42 ยอดใบหลังประมาณ สี่สิบกว่าๆหง่ะครับ

7. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
    ความรู้แน่นๆ......นะพี่

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เอาใจช่วยครับ

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

จัดไปเลยครับ แค่นี้ก็แซดดดดดดดดดด.......ได้แล้วครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้