ขอวงจรต่อแอร์ดิจิตอล ออโต้ ของ พรีเซียหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย kooljo, 14 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    เพิ่งไปซื้อชุดแอร์ ของ พรีเซียมา กะว่า จะใส่ B13 แต่ ช่องหลังมันไม่ตรงกันนะครับ

ขอวงจรต่อหน่อยนะครับ หรือใครรู้จักช่างแอร์ที่ต่อเป็ฯ แนะนำหน่อยนะครับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ถ้าจะใช้ ให้ครบ ๆ ไม่แน่ใจ ว่าต้อง มีตู้แอร์ auto มาด้วยหรือเปล่าครับ

เคยคิด จะทำ แต่หยุดไว้ :D

3. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    มีมาแล้วครับ เจ้าของร้าน เขาแกะเอาจาก ตู้แอร์ บี สิบสี่มาให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้