ใครใช้ถังดักไอน้ำมันเครื่องของ Cusco บ้างครับ เชิญทางนี้หน่อย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Aof_Car selection shop, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    พอดีผมซื้อถังดักไอน้ำมันเครื่องของ Cusco มาใหม่ อ่ะครับ

พอแกะกล่องออกมา มันก็จะมีอุปกรณ์การติดตั้งมาให้ตามรูปอ่ะครับ

แต่สงสัยอยู่ตัวนึงที่เขาแถมมาให้ ไม่รู้ว่าเอาไว้ทำอะไร

ใครพอทราบบ้างอ่ะครับว่าเจ้าตัวนี้เขาเอาไว้ทำอะไร นั่งงงอยู่พักนึง

ก็ไม่รู้ว่ามันคืออะไร ผู้รู้ช่วยตอบทีคร้าบบบ
    :confused::confused::confused::confused:

เจ้าตัวนี้อ่ะครับที่ผมสงสัย
    เขาให้มาทำอะไรหว่า งง
    วานผู้รู้ช่วยตอบให้หายคร่องใจทีคร้าบบ

2. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ในคู่มือไม่มีบอกเลยหรอ ออฟ

3. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    คู่มือมีพี่ แต่เป็นภาษาของพี่ยุ่นเขาอ่ะ งง :confused:

4. jhk

jhk New Member Member

35
    3
    0
    เอาไว้อุดท่ออากาศด้านฝั่งดูดครับ ใช้ในกรณีปลายท่อจากถังดักไอปล่อยทิ้งครับ ไม่ต่อวนกลับเข้าท่ออากาศด้านดูดครับ

5. CHAP_ZA

CHAP_ZA Member Member

327
    5
    18
    อยากรู้เหมือนกันนนนนนนนน............ ขอบคุณครับ

6. Aof_Car selection shop

941
    14
    0

โอ้ว ผู้จำหน่ายมาตอบเองเลย ขอบคุณมากๆ คร้าบบบ

7. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    เพิ่งรู้เหมือนกัน...ยังเก็บไว้อยู่เลยอ่ะไอ้ตัวแท่งกลมๆ เนี่ย

8. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    :D:D:D:D

9. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ติดตามมาหาความรู้เพิ่มเติมครับ

10. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    มีของเล่นแหล่มๆมาใหม่อีกแล้วพี่ออฟ อิอิ

:p

11. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ปุ่มล็อคประตู!!!

ซื้อมาเก็บไว้ตั้งหลายเดือน ยังไม่ได้เหมือนกัน งง กะคู่มือที่สุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้