อยากเปลี่ยนแผ่นยางปูหลังแวนครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nowbassist, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    พี่ๆครับ แผ่นยางท้ายรถที่ปูยาวมาถึงเบาะหลังที่สามารถพับได้ของรถNV Van สามารถเปลี่ยนได้ร้านไหนครับ ต้องไปร้านเบาะ หรือ ร้านพรมครับผม อยากปูใหม่มากเลย มันขาดลุ่ยเละเทะหมดแล้ว

ขอบคุณมากๆครับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ร้านเบาะเลยครับ
    ถ้าซื้อชุดเบาะแวนนอกก็จะได้มาทั้งชุดครับ

3. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวรถออกจากอู่แล้วจะไปให้ร้านเบาะเขาปูให้ใหม่เลย ขอบคุณมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้