รับสั่งเสื้อและสติ๊กเกอร์รอบสองนะครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    จากที่ปล่อยให้รอกันนานครับ
    ทางเราเลยรับสั่งเสื้อและสติ๊กเกอร์รอบสองแล้วนะครับ

สามารถสั่งได้เลยครับในราคาตัวละ350บาทครับผมเลือกขนาดได้ตั้งแต่S-XLครับ
    ส่วนสติ๊กเกอร์ก็ชุดละ150บาทเท่านั้นครับ

โดยสามารถจ่ายได้สองทางคือติดต่อผมทาง
    เบอร์081-848-8903 (ตั้ม) และ 081-633-2851 (พี่โอ๋)
    โดยตรงในวันมี๊ตติ้งหรือนอกรอบก็ได้หรือจะโอนผ่านธนาคารก็ได้ครับ
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาลดาวัลย์ เลขที่บัญชี227-0-23058-0
    ชื่อบัญชี นาย กนก ตั้งวัฒนางกูร (ถ้าจะโอนรบกวติดต่อก่อนเพราะจะได้ระบุ
    คนถูกครับ)

ส่วนเดิมที่มีคนสั่งไปแล้วแต่ยังไม่ได้มารับมีดังนี้ครับ

DRPT/พี่ปรัช Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(L):ค้าง300

ozmozizz/คุณโอ๊ต Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(S):จ่ายแล้ว

Tomkung/คุณต้อม Sticker:จ่ายแล้ว เสื้อ(L):

UglyKidJOE/พี่แฮ๊งค์ Sticker:ยังไม่สั่ง เสื้อ(M):จ่ายแล้ว

Komcolorcar/ช่างคม Sticker:ยังไม่สั่ง เสื้อ(L):จ่ายแล้ว

ส่วนท่านใดต้องการให้ส่งทางไปรษณีย์ก็รบกวนติดต่อและระบุก่นนะครับ
    เพราะว่าจะได้คิดค่าส่งได้ถูกต้องหน่ะครับ(แต่ไม่น่าเกิน100หน่ะครับ)

ท่านใดต้องการก็ติดต่อมาได้นะคร๊าบบบบ

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    รับทราบ

ใครจะสั่งก็รีบๆลงชื่อกันได้เลยครับพี่น้อง

มิตติ้งรอบหน้าคงจะได้เสื้อกันครบทุกคน

จะได้ถ่ายรูปหมูงามๆ เอ้ย!!! รูปหมู่ครับพี่น้อง

ฝากอีกเรื่องด้วยครับ ป้ายผ้าของคลับด้วยครับ

ขอบคุณครับ

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อ้อพี่โอ๋เรื่องป้ายผ้าเด๋วโทรคุยกันอีกทีนะพี่

4. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    เง้ย ค่าเสื้อ ยัง มะได้จ่าย ตัวนึง นี่นา เด๋ว ไป จ่าย วัน มอเต้อ โชว ละกาน 350 บาท น่อ

5. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    อยากได้ด้วยคนค่ะ

แต่...อยากเหนจังเรยว่าเป็นยังไงอ่ะคะ ทำไงถึงจะได้เห็นดูได้ที่ไหนบ้างรึป่าวคะ

6. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    พี่ตั้ม ผมมาแล้ว มีคนขอมา แบบเสื้อเปนแบบไหนค๊าบบ แล้ว สติ๊คเกอร์ด้วยอะ

7. elmo

2,175
    3
    0
    อ่า กะดื้บๆ

8. RollriderS

2,318
    9
    0
  9. bank_626

921
    2
    0
    thk ค๊าบบ พี่ตั้ม

10. RollriderS

2,318
    9
    0
    ขอประกาศนิดนึงครับสำหรับเรื่องของเสื้อ

จากเดิมที่เสื้อของเรานั้นจะเป็นพื้นขาวปกและแขนเสื้อสีเทา
    แต่เนื่องจากการผลิตที่มีปัญหาเลยจำเป็นต้องเปลี่ยนเป็นสีขาวล้วนทั้งหมด
    เลยทำให้จะมีเสื้อแบบที่มีสีเทาที่ปกและแขนเสื้อเฉพาะล๊อตแรกเท่านั้นครับ
    (ล๊อตแรกยังเหลือM2ตัวและSอีกหนึ่งตัวนะครับ)

จึงเรียมาเพื่อทราบครับ

11. bank_626

921
    2
    0
    พี่ตั้ม มีแบบของล๊อตสองปะ คิดอยู่ว่าจะซื้ออีกตัวจะดีไหม

อิอิ

12. RollriderS

2,318
    9
    0
    เหมือนเดิมแหล่ะแบงค์เพียงแค่ว่ามันเป็นสีขาวทั้งตัว
    ไม่มีสีเทาที่คอเสื้อและแขนเท่านั้นเอง

13. bank_626

921
    2
    0
    อืม นึกออกแหละ

14. elmo

2,175
    3
    0
    นึกออกแล้ว เอาอะเป่า นั่น

15. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อยากให้มี racingweb ต่อท้ายด้วยอ่ะครับ

16. elmo

2,175
    3
    0
    มีเวปๆ หนับหนุน ถ้าจะให้ดี มีหน้าประธานด้วยจะแหล่มมั่ก อิอิ

17. RollriderS

2,318
    9
    0
    เง้ออออออ

โฆษณาแล้วเก็บตังค์ได้เป่าอ๊ะ อิอิ

18. RollriderS

2,318
    9
    0
    เง้ออออออ

โฆษณาแล้วเก็บตังค์ได้เป่าอ๊ะ อิอิ

19. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    มีใครหาเกียร์ Auto 323 astina ตาตี่ ได้บ้างไหมคะ

คือว่าโบว์อยากจะเปลี่ยนเกียร์น่ะคะ แต่ยังหาอะไหล่ไม่ได้

20. PinK_Vampire

303
    3
    0
    โพสผิดกระทู้ไปหน่อยคะ หุหุ พอดีเปิดหลายอัน

21. PinK_Vampire

303
    3
    0
    อยากได้เสื้อทั้งแบบเก่าแบบใหม่เลยอ่ะคะ แบบว่า โลภภภภมาก

22. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ติดต่อช่างหมูเลยครับ 081-497-7743:D

23. RollriderS

2,318
    9
    0
    ได้เลยครับเพาะยังยังมีเสื้อเหลืออยู่ครับผม

24. bank_626

921
    2
    0
    พี่ตั้ม มี ไซด์ S เหลืออยู่1ตัวนิ

25. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ท่านประธานครับ ถ้าผมจะขอพ่วงทำสติ้กเกอร์เพิ่มได้ไหมครับ

26. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    MOOENGINESHOP

อ่ะ ครับ

27. elmo

2,175
    3
    0
    แหะๆ

28. RollriderS

2,318
    9
    0
    งงอ๊ะพรี่เพล้ง

29. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    แบบว่าถ้าน้องตั๊มไปสั่งตัดสติ้กเกอร์คลับ พี่เพ้งจะฝากตัดสติ้กเกอร์คำว่าMOOENGINESHOPรูปแบบและขนาดเท่ากับสติ้กเกอร์คลับ อ่ะครับ

30. RollriderS

2,318
    9
    0
    อ่อ

อันนี้ไม่แน่ใจอ๊ะพี่เพ้ง
    เพราะว่าทำสติ๊กเกอร์มาเยอะมากๆแล้ว
    ยังไม่มีโครงการทำอีกเลยอ๊ะครับ(เหลือเพียบ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้