ขอบคุณทุกๆคนคร๊าบ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย x kmit'l, 9 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ขอบคุณทุกๆคนคร๊าบที่ไปร่วมงานดีใจมากๆมากันเยอะแยะขอบคุณคร๊าบ:):)

ปล.งานจัดมาเป็นไงมั้งคอมเม้นกันหน่อยจิ:D:D

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    งานแหล่มเลยเอ็ก............เอารูปโพสไว้ให้แล้วนะเข้าไปดูเองนะคร้าบ

3. ขอโทษทีนะเว้นเอ็ก กรูดันมีเรื่องซะก่อนเซ็งเลยวะ เตรียมชุดเรียบร้อยแล้ว ดันไม่ได้ไป โจรเฮงซวย แมร่ง

ยังไงก็มีความสุขมากๆนะรักกันนานๆ นะ เพื่อน *0* หล่อเลยนะมิงอ้ายเอ็ก เอาไว้คราวหน้า ค่อยเจอกาน

4. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    งานสายหรูดีครับ ok เลย โดยเฉพาะ สาวชุดเกาะอกม่วง อิอิ

5. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    ขอโทษที่ไม่ได้ไปนะคับ งานน่าสนุก เจ้าบ่าวเจ้าสาวดูดีมาก(อิจฉาๆ)

ยังงัยก็ขอแสดงความยินดีด้วยนะคับ มีความสุขมากๆ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีด้วย แต่เคืองที่ไม่เชิญคุณลูกหินขึ้นไปร้องเพลง 555+

7. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ยินดีด้วยครับแล้วก้ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปร่วมงานครับ

8. หวัดดีคุณลิต หายไปนานเลย :D:D ทิ้งเบอร์โทรไว้มั่งจิจะได้โทรไปกวนมั่ง 555 :D:D

9. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยงามครับ

เป็นงานแต่งที่หรูและเหมาะสมกับสถานที่จัดงานมากเลยครับ โดยเฉพาะเจ้าบ่าว-เจ้าวสาวเนี่ย แต่รู้สึกว่าเพื่อนๆ RT CLUB เนี่ยจะสนใจเพื่อนๆ เจ้าวสาวโต๊ะข้างๆ กันหลายคนนะเนี่ย... :D:cool:

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38

555+ ดีนะที่ผมสนใจแต่คนนั่งข้างผม ไม่งั้นงานเข้าแน่ :D:D:D

11. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    กว่างานจะออกมาได้แบบนี้เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกัน แต่ออกมาดีแบบนี้ก็หายเหนื่อนและ:D:D

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    พี่ๆพูดอะไรดูด้วยว่าคนนั่งตรงข้ามเค้าบันทึกช็อตเด็จใว้หมดแล้ว....เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

รอเดี๋ยวหลักฐานกำลังจะถูกส่งไปเข้าเครื่องพี่ก้อย:cool::cool:

13. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ข้างไหนล่ะ ข้างซ้ายรึว่าข้างขวา :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้