คุณรู้จัก Hilux club ได้อย่างไร ????

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย khunlamai, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เนื่องมาจากกระทู้คุณต้นครับ

HILUX Club ติดTop Forum ใน Racingweb.

เลยอยากถามเพื่อนๆว่ารู้จัก Hilux Club ได้อย่างไรครับ

2. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    สำหรับผมก็ www.google.com แล้วก็ใส่คำว่า hilux tiger club

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อยากรู้เหมือนกันว่าเพื่อนๆพี่ๆรู้จักได้อย่างไร

4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    กระทู้รวมตัวคนใช้ HILUX ใน มินิทรัก คลับ ประมาณ 2-3ปี ที่แล้ว
    นัดรวมจากกระทู้ครั้งแรก ปั๊ม JET มีนบุรี และมิตรภาพก็เริ่มเกิดขึ้น
    ถึงปัจุบัน จากรู้จักกันอยู่แล้วก็สนิทกันมากขึ้น จากที่ไม่รูจักก็สนิทกัน
    ปัจุบัน ศุกร์ - เสาร์ เจอเกือบทุกอาทิตย์ ท่านใดว่างเชิญ ...

5. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ที่แรกก็เข้ามาใน RCWEB

แล้วก็เปิดไปเลื่อยๆ จนมาเจอ

Hilux Club

จากนั้นก็คงไม่ต้องบรรยายแล้วนะคับ ติดงอมแงมเลย

6. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ของผม มีเพื่อนในมินิทรัก แนะนำ
    ว่ามีคนเล่น hilux อย่างเดียวในเวปนี้
    เลยเข้ามาดูแล้วก็เลยติดใจใน
    .....มิตรภาพ......

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ส่วยผมรู้จักได้ก็ตรงที่ดันมาใช้....... Hilux นี่แหละคับ มิตรภาพ ดี ดี เลยเกิดขึ้นคับ

8. BANK_MTX

BANK_MTX New Member Member

42
    2
    0
    ผมรู้จักมาจากพี่จิ้นอะคับตั้งแต่วันเกิดพี่จิ้น

เมื่อประมาน 2 ปีที่แล้ว ที่ The Pool อะคับ

แล้วพวกพี่ๆๆละคับรู้จักได้งัย

9. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เข้ามาหาในgoogleอ่ะครับและมีกระทู้เขียนว่าHilux club อ่ะครับ
    และตอนนี้ก็ติดเลย ออกไม่ได้แล้ว

10. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ของผมก็ google ครับตอนนั้นอยากชมภาพ hilux แต่งแล้วก็มีลิงค์โยงไปเรื่อยเลยมาหลงอยู่ที่นี่แหละครับ อยุ่มาปีก่าและยังหาทางออกมะได้ เพราะที่นี่มีแต่สิ่งดีๆ ที่เค้ามีให้กัน เรียกว่า "มิตรภาพอันยาวนาน"

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    จาก ติกเกอร์ ตาแมน.......

12. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ผมเล่นใน rc web เล่นไปเล่นมาก็เลยเจอบอรด์ของ ไฮลักษ์
    แล้วก็เลยติดเลย ไม่ยอมออกเลยคับ
    เพราะที่นี้มีแต่มิตรภาพที่ดี และสิ่งดีๆ
    ตอนแรกผมกะจะไปคลับอื่นด้วยซ้ำ
    แต่พอมาเจอไฮลักษ์ ก็เลยไม่อยากไปไหนเลยคับ

13. ส่วนผมก้อเข้ามาหาซื้อของเลย...เล่นเวบเล่นสมัครเป็นสมาชิกนะคับ

14. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    นอกจากจะมีมิตรภาพดี ดี แล้ว Hilux club ยังเป็นสิ่งเสพติดอีกอย่างหนึ่งที่ถ้ำกระบอกก็เลิกไม่ได้.....555

เห็นติดกันงอมแงมเลย.......ส่วนผมเลิกไม่ได้แล้วคับ มันเข้าไปในเส้นเลือดแล้วหละ....... อิอิอิ

15. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ส่วนผมรู้จักจากเพื่อนแนะนำมาเล่นเว็ปนี้วันนั้นนัดเจอจิ้นแร้วไปหาที่หอพักแล้วไปเดอะพูลกะบิ๊กเพื่อนจิ้นครับเฮฮาตั้งแต่วันแรกครับ

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    พิมพ์ไปในกูลเกิ้ลว่า มิตร+อบอุ่น+กันเอง+สนุกสนาน ก็เจอ HLC ครับ....อิอิ

17. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ สมาชิกHILUXทุกๆท่านทั้งเก่าและใหม่พี่ๆน้องๆ

ที่อยู่คู่ HILUX CLUB มาด้วยกันตลอดมาและมีสิ่งดีๆให้กันมาเรื่อยๆ

ผมยินดีที่จะแนะนำสิ่งดีๆต่างๆที่เกี่ยว HILUX ให้กับสมาชิกทุกท่าน

โดยบางครั้งคนข้างๆผมยังรำคาญ ที่คอยแนะนำต่างๆให้กับทุกท่าน

จนไม่ดูเวลาเลยหาว่าไม่ดูแล จนงานเข้ามาหลายครั้ง

ขอบคุณ ทุกท่านที่คอยเกื้อหนุน HILUX CLUB ให้อยู่คู่กับ RCWEB ต่อ และต้องมีสิ่งดีๆเกิดขึ้นใน CLUB เกิดขึ้นอีกต่อไป​

18. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ผมรู้จัก HLc เพราะ เข้าไปอยู่ใน Minitruck ก่อนคับ แล้วก็รู้จักพี่เบน พี่โจ พี่โป้ง พี่ยอด
    ขับ D4D เหมือนกันแล้วก็มาอยู่ HiluxClub
    ตามพี่เบน มาคับ เพราะเจอพี่เบนแถว ม.ธุรกิจ บ่อยๆ อิอิ และมามิตติ้งครั้งแรกที่คลอง5 ตอน HLc ครบรอบ 1ปีพอดี
    ทำให้ได้เจอมิตรภาพดีๆ เวลารถมีปัญหาอะไรพี่เบนและพี่ๆทุกคนก็ช่วยเหลือน้องตลอดคับ ขอบคุณคับ

19. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เจอรูปในหนังสือแล้วก็เลยให้เพื่อนเข้ามาเล่นให้จนได้เบอร์พี่เก๊าครับ

20. ton_kowit

ton_kowit New Member Member

57
    1
    0
    ผมเห็นโดยบังเอิญ ใน racingweb. นี่....และครับ

21. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    GOOGLE Krab++++ Search " hilux " แล้วเจอ คลับนี้ครับ
    ในประเทศไทย นะ

22. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    จำไม่ได้แล้วอ่ะครับ

รู้ตัวอีกที สติ๊กเกอร์คลับ ก้อมาอยู่หลังรถผมแล้ววว

23. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    น่าจะเป็นประมาณนี้คับ

หนังสือไรอ่ะ :D:D

24. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ขับHILUXเลยต้องตามหาHILUX คับ

25. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    เพราะว่าขับไฮลักซ์

จึงควานหาคลับของคนขับรถรุ่นนี้ แล้วก็

เจอใน Racingweb นี่แหละครับ

26. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    เหมือนกันครับ

27. [B] ผมตามหาคลับที่จะสิงสถิจมานาน ตามอินเตอร์เน็ต จนมาเจอ HLc แต่ก็ได้แค่เปิดดู ( บอกตามตรงไม่ชอบนั่งเล่นคอม และไม่มีคอมเป็นของตัวเอง) แต่ติดตามมาตลอด จนมาเรียนรู้ วิธีการเล่น การใช้งาน และสมัคเป็นสมาชิก ของ HLc ได้ 7 วัน ก็มีมิตติ้งที่บางแสนอะคับ
    คนที่ผมรู้จักคนแรกใน
    [/B] HLc นั่นคือคุนเบน คือจุดเริ่มของ "มิตรภาพ" ที่ผมตามหากับกลุ่มที่ชอบรถยนต์เหมือนกันคับ

28. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ผมตาม link มาจาก ClubJz ที่ต้นไปวางไว้ ตอนที่ผมกลับมาเล่น Mtx อีกครั้ง แต่ผมเห็น HiluxClub มานานแล้ว ก่อนนี้ผมเข้า E36Club link มันอยู่ไม่ห่างกันบนบอร์ด RcWeb ได้เจอมิตรภาพที่เป็นกันเอง เพื่อนวัยใกล้เคียงกัน คุยกันง่ายดี ก็เลยติดใจครับ ตอนนี้เข้าบ่อยกว่า ClubJz อีกครับ

29. EAT-J

EAT-J New Member Member

18
    0
    0
    ตามคุณธงมาคับ

30. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ผมเข้ามาเล่นใน เว็ปนี้แล้วสายตามันไปสะดุดกับคำว่า Hilux club ครับ เลยลองเข้ามาดู
    แล้วก็เลยสมัครเปงสมาชิกตั้งแต่วันนั้นเลยครับ ในเมื่อเราก็ใช้ Hilux อยู่แล้วครับ อิอิอิ
    จนถึงวันนี้ ถึงแม้ผมยังไม่ว่างไปมิตติ้งกับพวกพี่ ๆ ๆน้อง ๆ ๆ แต่ผมก็ได้อะไร หลาย ๆ ๆอย่างมากมาย
    และ มิตรภาพที่ดีครับ ขอบคุณ ชาว Hilux club ทุก ๆ ๆคนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้