คาร์บูเครื่อง 2 t

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย Lociri, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Lociri

Lociri New Member Member

2
    0
    0
    คาร์บูเครื่อง 2 t ขนาด 1600 cc
    ราคากี่บาทคับ
    ช่วยบอกราคาด้วคับ
    [email protected]:confused::cry:

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เรื่องราคาไม่ทราบเลยครับ แต่เดี๋ยวรอผู้รู้นะครับ :)

คาร์บูเป็นอะไรเหรอครับ ขอผมเครื่อง3Tครับ
    เห็นตรงคาร์บูของรถผมน้ำมันเบนซินมันซึมออกมาเต็มเลยครับ
    ไม่ทราบว่าเป็นอาการเดียวกับผมรึเปล่าครับ:)

3. Lociri

Lociri New Member Member

2
    0
    0
    เปนคับมันชอบซึมตรงฐานใต้ปะเก็นนะคับคับต้องคอยเปลื่ยนปะเก็นคับ
    ขอบคุนคำตอบมากๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้