รับล้างแอร์ ซ่อมแอร์สำหรับเพื่อนๆในคลับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Gunzubond, 12 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gunzubond

Gunzubond New Member Member

25
    0
    0
    ตอนนี้ผมเปิดร้านซ่อมแอร์นะครับ อยู่ที่ร้านคุณบุ๊คเลยครับ(ที่ร้านsweet) ใครมีปัญหาเรื่องแอร์ ปรึกษาช่างได้เลยครับ สำหรับเพื่อนๆพี่ๆในคลับพิเศษครับ ติดต่อได้ตลอดครับ 085-8073660 ขอบคุณครับ

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ช่วยอัพคับ

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เด็ดเลย ... ไปที่เดียว ได้ทั้งเสียง ได้ทั้งเย็น ;):D

4. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    แล้วร้านที่ว่ามันอยูู่ตรงไหนอ่ะครับ

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ถนนศรีนครินทร์

ตรงข้ามซีคอนแสควร์คับ

6. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ดีคับว้ายทำทีเดียวเลย

7. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เติมน้ำยาแอร์เท่าไหร่อ่า ตอนนี้รถไม่มีแอร์ ร้อนโคตรๆ ช่างมะยอมทำให้ซ๊ากที

8. peters

peters New Member Member

6
    0
    0
    อย่าเติมน้ำยาแอร์อย่างเดียวนะครับ ให้ช่างเช็ครั่วก่อน แล้วค่อยเติมครับ

9. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    กำลังหาร้านเช็กแอร์ R11 อยู่พอดี ได้ไหมครับ จากนนท์ไปไม่ไกลเท่าไหร่

10. Ekeng_it

Ekeng_it New Member Member

40
    0
    0
    ไปทำมาแล้วครับ เปลี่ยน com ,ไดรเออร์,วาล์วเย็น,เว็กน้ำยาต่างๆ ,สายพาน,ค่าแรงนิดหน่อย ตอนนี้รอดูผลครับ แต่คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหาครับ ทุกอย่างทำงานปกติ บริการดีครับ และที่สำคัญ มีเบียร์กินด้วยครับ อย่างนี้ทั้งคืนก็รอได้ อิอิ

11. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    แบบนี้เด็ดๆ มีเบียร์ด้วยแล้วต้องทำไงให้แอร์ไม่เย็นล่ะ อยากไปกินเบียร์เย็นๆๆ :D:D:D

12. Gunzubond

25
    0
    0
    อยากกินเบียร์เย็นๆถ้าแอร์ยังเย็นอยู่มาติดเครื่องเสียงสิครับ อิอิ ไม่ได้โฆษณานะครับแต่อยากให้มากินกัน หรือจะหาของเล่นอะไรวานบอกได้ครับ เผื่อมีหลุดๆมามั่งจะได้หาเรื่องมาจิบเบียร์ไงคับ

ปล.ขอบคุณเก่งมากครับ ลองดูแล้วกันครับว่าทำงานปกติมั้ยครับ รับประกัน3เดือนเด้อ

13. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เเวคเติมน้ำยา เท่าไรเอ่ยอยากรู้จัง

14. Gunzubond

25
    0
    0
    600พร้อมเบียร์เลยโตน

15. jeff03

610
    1
    0
    เบียร์เนี๊ย ... มีสาวเชียร์เบียร์มาเสริฟให้จะแจ่มมากๆ ... :D
    เอ๊ะ ... จะไปทำแอร์หรือไปกินเบียร์หว่าเรา อิ อิ :D:D:p

16. jeff03

610
    1
    0
    ถามหน่อยครับ !!!
    ล้างแอร์ทั้งระบบใช้เวลานานมั๊ยครับ ... เผื่อวันที่ 3 ไปงานนิสสัน อาจแวะไปล้างก่อนอ่ะครับ :):)
    แล้วมูลค่าความเสียหายประมาณเท่าไหรครับ :rolleyes::rolleyes:

17. kittyone

kittyone Guest

0
    0
    0
    ขอถามนะครับ ถ้าไม่ได้เป็นสมาชิกในคลับ แต่ใช้ presea เหมือนกัน จะเข้าไปล้าง ได้มะครับ แล้วร้านชื่ออะไรครับ รบกวนแนะนำด้วย ขอบคุณมากครับ

18. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ตอบแทนนะครับ ร้านอยู่ในซอย ตรงข้ามซีคอน ปากซอยมีปั๊ม ปตท. ครับ

19. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    ของผมเวลาเร่งเครื่องรู้สึกว่าคอมแอร์มันหอนตามรอบเครื่องเลยอ่าคับ ไม่ทราบว่ามันเป็นที่ตัวคอมหรือลูกปืนคอมคับ

20. Gunzubond

25
    0
    0
    เข้ามาได้เลยครับ ไม่ได้อยู่ในคลับไม่เป็นไรครับ เพื่อนๆกันทั้งนั้น

คอมที่หอนเป็นได้หลายสเหตุเหมือนกันครับ ต้องฟังเสียงอ่ะจิ อาจจะน้ำมันคอมน้อยไป หรือหน้าคลัชคอมแอร์เริ่มไม่ดี ต้องลองมาดูครับ บอกตรงนี้ไม่ได้อ่ะครับ

21. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    หายไปเลยนะเจ้าบอลลล หรือว่าต้องเอาน้ำเหลืองทองๆ มาล่อหว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้