=ชวนเพื่อนเที่ยว วันอาทิตย์นี้จ้า=

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 20 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    เนื่องจากอยากเที่ยวทะเลจัด เลยอยากชวนเพื่อนไปเที่ยวเช้าไป เย็นกลับ กรุงเทพ-ชะอำ ออกเดินทาง 10 โมงเช้า แวะดอนหอยหลอด แล้ววิ่งเข้าถนนสายใน คลองโคนขอบอกว่าถนนสวยมาก น่าขับรถเล่น ที่สำคัญย่นระยะทางไปได้หลายสิบกิโลทีเดียว

ขากลับแวะกินข้าวตลาดอัมพวา ก่อนกลับมาเตรียมพร้อมลุยงานต่อวันจันทร์ หรือใครจะโดดก้อไม่ว่ากัน ใครสนใจโทรหาเน้อ ไปกันเยอะๆหนุกดี

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    มีท่านใดไปป่าวถ้าไปอยากให้สรุปในรู้ว่าไปกันสัก ภายในคืนวันศุกร์ที่ 20 นี้ได้ป่าว พรุ่งนี้จะได้ไปสั่งสติ๊กเกอร์ให้สัก 10 แผ่นเน้ออ :D:D:D

3. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ก็อยากไปนะ แต่ว่ายังอยู่ที่มุกดาหารรอยู่เลย ไว้โอกาสหน้าแล้วกันนะ

4. RISA

247
    0
    0
    ตัดมาเลยน้องเจอกันพระราม 2 นะ ถ้ามาเร็วเดี๋ยวเลี็ยงก๋วยเตี๋ยวเป็ด ชามใหญ่ๆเรยย

5. pOR...

836
    2
    0

6. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    งงอ่ะเจ๋หนุ่ย ไปวันไหนครับ ถ้าว่างจะไปร่วมแจม :D:D

7. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไปด้วยคนได้เปล่าคับ ^^

8. RISA

247
    0
    0
    วันอาทิตย์ค้าบ ไปป่าว มีกี่คันก้อไปเท่านั้นแหละตอนนี้มี หนุ่ย ปอ โอ พี่พันเอก ใครโผล่มาในกระทู้ นับหมดเลยอิอิ เค้าเรียกมัดมือชก

9. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    พึ่งทราบข่าวจาก..เสี่ยโอ..นึกว่าจะไม่ชวนซะแล้ว..อยากไปแต่เจ้าเรื่องมาก..งอแง..ร้องโหยหวนจะไปค้างอ้างแรมนอกบ้าน..เปลี่ยนบรรยกาศ..ติดรถใครไปได้ป่ะ..2 คน กะ นายฝรั่ง น้ำหนักสุทธิชั่งได้ 150 โล..ติดรถใครไปได้มั่ง:D:D:D

10. RISA

247
    0
    0
    ได้เรยย เอ้าหาอาสาสมัครไปรับพี่หม่อมกับนายมาที ใครอยู่ใกล้เสนอตัวด่วน แล้วพรุ่งนี้โทรนัดกันอีกทีนะ

เอ้า สมาชิกเริ่มเยอะ เป็นนอกรอบได้แล้วนะเนี่ย ใครจะไปรายงานตัวโลด

11. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    อยากไป อยากไป ... แต่อาทิตย์นี้ไม่ได้กลับ กทม. อ่ะครับ ... :cry::cry:
    ทำไมไม่ชวนกันมาเที่ยวน้ำตกที่เขาใหญ่ หรือ มาเที่ยววังน้ำเขียวกันบ้างหละ .... :sad::sad::sad:

12. jeff03

610
    1
    0
    พี่จะเข้า กทม. วันเสาร์ที่ 28 แวะไปรับสติกเกอร์ที่บ้านปอ ได้ป่าว :sad::sad:

13. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    อยากไปด้วยแต่ก็ไปไม่ได้ พอดี แม่กับน้องมา แล้วเจ้าน้องสาวมันไม่ยอมไปแม่เลยต้องตามใจ งิงิ เอาไว้รอบหน้าไปกันอย่างนี้อีกคับ ชอบๆๆๆ รุสึกว่าผมจะขยับเข้าไป ใกล้พี่เจฟ อีกหน่อย อิอิ เดวนอกรอบกันเนอะพี่เจฟเนอะ รอหาบ้านเช่าที่ สระบุรีได้ก่อน อิอิ จะทำเป็น ที่ซ่องสุม เอิ๊กๆๆ

14. jeff03

610
    1
    0
    ได้เลยครับ ผ่านประจำอยู่แล้ว :sad::sad:

15. RISA

247
    0
    0
    up up ค้าบพี่น้อง ใครไปบ้างรายงานตัวด่วน จ้า

จุดนัดพบ ลานหน้าเทสโก้พระราม 2 ดีมั๊ย หาง่ายดี ส่วนเวลาก้อ 10 โมงตรงจ้า ใครไปเช้ากว่านั้นเชิญแวะกินก๋วยเตี๋ยวเป็ด ที่บ้านหนุ่ยก่อนเน้อ
    โทรมาแล้วค่อยบอกทางให้อีกทีละกัน งานนี้ไม่มีล่มนะค้าบพี่น้อง มีกี่คันก้อไป

16. whitebear

1,191
    11
    0
    อยากกินเตี๋ยวเป็ดอะ

แต่ไว้โอกาสหน้าเนอะ

ไปเที่ยวถ่ายรูปมาฝากด้วยนะคร๊าบ

5 5 5

17. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ติดงานอยู่มุกดาหารคงจะกลับไปไม่ทัน ไว้โอกาสหน้านะครับ

18. Porrasit

226
    0
    0
    เจ้หนุ่ย ตกลง ผม ไปด้วย คับ โทรหาผมด้วยงับ อิอิ ก่ากะเครียกัน ลง ตัว

089-7003448

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มีนาคม 2009
  19. jeff03

610
    1
    0
    ขอให้สนุกในการท่องเที่ยว และ ปลอดภัยในการเดินทางครับ :):)

20. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    โทษทีครับ วันอาทิตย์ที่ 22 มี.ค. เคลียร์คิวไม่ทัน ไปร่วมแจมด้วยไม่ได้ครับ เอาไว้เจอกันวันที่ 3 เม.ย. นิสสันเดย์ ครับ ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ เอาภาพถ่ายมาฝากกันด้วยเ้ด้อ :):):)

21. jeff03

610
    1
    0
    ฮัลโหล ฮัลโหล ... ไปกันหรือยังครับ !!!
    ยังไงไหนๆไปเที่ยวทะเลกันแล้ว ช่วยเอาครีมกันแดดไปฝากผีด้วยนะครับ
    สงสัยอยู่ทะเล เมื่อคืนก็โดนทีมท้ายตารางสอยร่วงไปอีก 2 เม็ด อิ อิ ... :D

เดินทางปลอดภัยนะครับ ... :cool:

22. pOR...

836
    2
    0
    พี่หนุ่ย มีรูปมาฝากบ้างป่าวอ่ะ อยากดูๆ ผมมีไรให้พี่ด้วยแหละ :D:D:D

23. whitebear

1,191
    11
    0
    หนุกหนานมากมาย ^^

24. jeff03

610
    1
    0
    มารอของฝากครับ :):)

25. RISA

247
    0
    0
    สนุกมากมายเลยค้าบพี่น้อง เอารูปมาฝากกัน งานนี้โอได้ลุกสาวเพิ่มมาอีก 1 คน

26. RISA

247
    0
    0
    รอบหน้าจัด meeting จังหวัดใกล้เคียงกันเหอะ เช้าไป-เย็นกลับ ไปกันเยอะๆสนุกดี รอบนี้น้องปอจับกิโลจากโลตัสพระราม 2 จนถึงทะเลแค่ 106 กม.เอง ถนนสวยมากๆ ไม่เชื่อถามโอ อิอิ

27. Porrasit

226
    0
    0
    55555 เดว กล้อง ผม พรุ่ง นี้ จะเอามา กลับถึง ห้องแล้ว สลบเลย หมดแรง อิอิ

28. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    เสียดายไม่ได้ไปมีใครไม่รู้บอกผมนัดกัน 8โมงเช้า ผมเลยขี้เกียจตื่น

อีกอย่างดูบอลกับเพื่อนยันดึกเลย

เอาไว้รอบหน้าแล้วกันครับ

29. jeff03

610
    1
    0
    เห็นรูปแล้วเชื่อเลยครับว่าต้องสนุก ...
    คราวหน้านัดใหม่นะ ไปด้วย :):)

30. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อ้าว..อ้าว..ไหงกัดกันเงี้ยล่ะ..เผื่อเวลาโว๊ย..เผื่อเวลา..เจ้าปอมันโทรปลุกตอน 8 โมง..จิงๆน่ะ..แต่กำลังนอนหมดสภาพนักศึกษาอยู่..หัวทิ่ม..ตูดโด่ง..อยู่บนเตียง..:D:D:D..ไม่ได้ไปเหมือนกัน..:p:p:p..เลยอดเป็นพยานรักเลย..เสี่ยโอ..กะ..เจ้าปอเลย..:D:D:D..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้