ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับแม๊กซ์ครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Burning, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Burning

Burning New Member Member

27
    1
    0
    หลังจากที่ผมตัดสินใจแปลงดุมจาก5รู120มาเป็น5รู114แล้วใส่เบรกสกายไลย์
    เพื่อนผมมีล้อ nismo gt4 สีขาวอยู่ชุด อยากทราบว่ามันจะเข้ากะรถไหม รถสีเทานกพิราบ
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ความคิดเห็นส่วนตัวผมว่าไม่เข้านะ แต่ถ้าเป็นสีดำนี่แหล่มเลย

3. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    ตามพี่หมูอะเคยเหนคนใส่อะคับสีดำสวยมากในอี36อะคับ

4. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    GT4 สีขาว ไม่น่าจะเข้านะครับ

5. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    ตามนั้นครับ

6. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    เคยเห็นรถสีเทา ใส่ล้อสีดำสวยจิงๆคับ แต่แล้วแต่เจ้าของชอบเลยคับ รถเราก็สวยแบบของเรา ไม่เหมือนใครดีคับ

7. Burning

Burning New Member Member

27
    1
    0
    สีดำแนวๆนี้ป่าวครับ

8. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ใช่เลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้