ถามเรื่องบูชยางยูรีเทนหน่อย ของ Coupe คับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย W@S@Bi, 7 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. W@S@Bi

W@S@Bi New Member Member

34
    0
    0
    อยากรู้ว่ามันใส่แล้วดีไหมคับ แล้วทั้งหมดหน้าหลังนี่เท่าไหรหรอ แล้วยี่ห้ออาไรดีคับ แนะนำที

2. ดีไม่ดี แล้วแต่คนชอบครับ ต่างคนต่างใจ แต่ที่รู้ก็คือมันทนกว่า
    ของเดิมแน่นอน

ทั้งหมดหน้าหลัง ของ Energy ราคาชุดละ 9500 บาทครับ สนใจ
    ติดต่อมาได้เลย

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ใส่แล้ว รถจะให้ความรู้สึกกระด้างขึ้นครับ โดยรวมถือว่าคุ้มค่ากับราคา เมื่อเทียบกับของศูนย์ (ที่แ พงเ หลือเ กิน) ถ้าคิดว่ารับกับความกระด้างที่เ พิ่มขึ้นก็จัดไปครับ ลองหาข้อมูลจาก google ดู

4. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ใส่อยู่ครับของ energy ก็ไม่ได้กระด้างไรมากมายนะผมว่า(หรือความรู้สึกมันตายด้านก็ไม่รู้ แหะๆ)
    แต่เฟิร์มดีนะ โดยรวมก็ OK เลย

5. pongp28

pongp28 New Member Member

113
    1
    0
    มี ครายๆๆ ใส่อีกบ้างครับ อยากได้ข้อมูล
    กลัวใส่แล้วกระด้าง

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ท่านประธานเพิ่งใส่มาบางตัวครับ ลองหารถลองดูได้

7. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ใส่แล้วจะมี 2 สิ่งที่เกิดขึ้นครับคือ "ช่วงล่างกระด้างขึ้น" หรือ "ช่วงล่างกระชับขึ้น" แต่มันจะเกิดอย่างไหนนั้นอยู่ที่พื้นฐานเดิมของช่วงล่าง และที่สำคัญอยู่ที่ความรู้สึกของตัวเองว่าชอบหรือไม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้