รบกวนเรื่อง น้ำมันหล่อลื่นหน่อยครับ B14

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย OATKAPOOK, 14 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OATKAPOOK

OATKAPOOK New Member Member

14
    0
    0
    รบกวนถามเรื่อง
    น้ำมันเกียร์ น้ำมันพาวเวอร์ น้ำมันเบรกหน่อยครับ
    ว่าใช้ยี่ห้อ อะไร รุ่นไหน แบบไหนครับ
    จะซื้อไปให้ช่างเปลี่ยนให้ครับ
    ช่างแถวบ้านชอบใส่มั่วคร๊าบบบ

ขอบคุณครับ
    โอ๊ต

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ถ้า std. จัด pack นี้ก็ได้ครับ

น้ำมันเกียร์ วาโวลีน กระป๋องขาว
    น้ำมันเครื่อง ปตท. กึ่ง semi
    น้ำมันเบรค shell ป๋องเหลือง

ปล. ช่างแถวบ้าน เปลี่ยนเป็น ไกลขึ้นมาหน่อยไหม :D

3. OATKAPOOK

OATKAPOOK New Member Member

14
    0
    0
    ขอบคุณครับ พี่เด่น จะลองไปเดินหาดูครับ (ที่ไหนหล่ะ โลตัสมีป่าว เอิ๊กๆ)
    ขอน้ำมันพาวเวอร์ด้วยก็ดีคร๊าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้