มี้ตติ้งครั้งหน้า ใครมาจะได้ป้ายติดกระจกของคลับ รันนัมเบอร์ด้วย (Update แบบ)

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 26 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ชอบมั๊ยครับ เป็น Limited edition จริงๆครับ 50 บาท/คัน
    ส่วนเพื่อนสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัดถ้าต้องการก็บอกนะครับ ขอชื่อ-ที่อยู่ด้วย+ค่าจัดส่ง 10 บาท
    ผมอาจออกแบบไม่สวยนัก คือผมไม่อยากให้มันการ์ตูนเกินไปครับ
    ที่จริงอยากจะทำแจก แต่กลัวจะมองว่ามันไม่มีค่า ก็เลยเก็บตังค์นิดนึง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มีนาคม 2009
  2. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ขอด้วยครับ ผมอยู่กรุงเทพอะครับ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    งั้นมามี้ตติ้งสิครับ

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ครั้งนี้พลาดไม่ได้จริงๆครับผม แล้ววันไหนอ่ะครับ
    ประมาณกลางเดือนก็ดีนะครับผม

5. tomei5969

tomei5969 New Member Member

161
    1
    0
    พี่อ็อดทำออกมาเป็นรูปเป็นร่างแล้วใช่ไหมครับ ถ้ายังผมอยากเสนอให้เป็นสติ๊กเกอร์สะท้อนแสงได้ไหมครับ แต่ถ้าทำออกมาแล้วก็เอาด้วยครับ

6. Anankhet

1,282
    5
    38
    คือมันเป็นป้ายแขวนในรถน่ะโต
    อาจมีเวอร์ชั่นสติ๊กเกอร์ภายหลังนะครับ

7. bilo

bilo New Member Member

14
    0
    0
    มิตติ้งวันไหนคับพี่ มิตติ้งครั้งที่แล้วยังไม่เห็นรูปเลยคับพี่ๆๆๆ

8. Anankhet

1,282
    5
    38
    มัวแต่นั่งจิบเบียร์ ดูสาวลูกครึ่งเล่นเวคบอร์ด ทำเอาเยี่ยวเหนียวเลย

9. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    โห รถผมติดฟิล์มมืดตื๋อเลยอ่ะครับพี่อ๊อดติดไปยังไงก็มองไม่เห็นแน่ๆ สงสัยต้องรอแบบสติ๊กเกอร์อ่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มีนาคม 2009
  10. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    เมื่อไรครับพี่
    จะได้เตรียมตัว

11. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    พี่อ๊อด งานอย่างนี้ ผมให้พี่อ๊อด 100เลย +ค่าใจ ทำออกมานี่ถูกใจผมมากเลย
    มีตกันเมื่อไหร่ดีล่ะ

12. Anankhet

1,282
    5
    38
    แหม...สำหรับบางคนที่มามี้ตด้วยใจทุกครั้ง ผมคิดจะให้ฟรีด้วยซ้ำครับ
    ผมทำมาจำนวนจำกัดจริงๆ ผมถือว่าเป็นของพรีเมี่ยมที่อยากจะให้คนในคลับเรา
    แต่หมดชุดนี้ก็จะทำเป็นสติ๊กเกอร์ครับ อาจใช้เป็นสติ๊กเกอร์คลับก็ได้
    ธรรมชาติของสติ๊กเกอร์มันก็จะเสื่อสภาพจากแดดและฝน ต้องคอยเปลี่ยนเวลามันชำรุด
    เรื่องวัน เดี๋ยวผมขอเช็คว่าของเสร็จได้เมื่อไหร่ก่อนนะครับ เดี๋ยวแวะมานัด

13. Anankhet

1,282
    5
    38
    Update แบบนิดหน่อยครับ final ครับ

พอดีผมคิดว่าน่าจะปรับนิดหน่อยครับ
    เพื่อนๆว่าโอเคขึ้นมั๊ย

14. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    -ขอด้วย เจ้า.........

15. tomei5969

tomei5969 New Member Member

161
    1
    0
    พี่อ็อดผมว่ามันสวยทั้งสองแบบเลยนะเพราะพี่ให้สีและรูปลักษณ์ได้โอเคมากคลาสสิกดี

แต่ถ้าถ้าผมว่าอันไหนดีกว่ากัน ผมว่าอันแรกดีกว่า มันดูไม่รกดีครับ

ส่วนเรื่องความสวย สวยทั้งสองอันแหละครับ

แต่ถ้าพี่ถามความเห็นนะ อันที่สองผมอยากให้ตัวหนังสือสีแดงเล็กๆใต้โลโก้นิสสันด้านบนเนี่ย

ให้สีมันเป็นสีเดียวกับรูปรถไปเพราะตอนนี้มันเหมือนแย่งกันเด่นอะครับ แล้วเลขนัมเบอร์ให้เล็กลง

เพราะตอนนี้มันดูไม่สมดุลกันอยู่ครับ แล้วอันที่สองก็จะดูดีกว่าอันแรกครับ

มีตเมื่อไรบอกครับ รถเสร็จหมดแล้วพร้อมและ

16. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สรุปมิตติ้งวันที่และสถานที่ด้วยคับ.......รบกวนหน่อยคับ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้