Tarmac Gravel Snow

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย norathep, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. norathep

norathep New Member Member

23
    0
    0
    คืองี้ครับ ผมใช้โว 7 อยู่ ตอนบิดกุญแจเพื่อเตรียมสตาร์ททุกอย่างเป็นปกติครับ แต่พอขับรถออกไป จนถึงจุดหมาย แล้วถอยรถจอด อยู่ดีๆ ไอ้ไฟ ที่บอกสถานะ ของตัว Tarmac Gravel Snow มันติดครบ3ดวงเลยครับ แล้วยังงี้มันมีปํญหาตรงจุดไหนครับ เพราะมันเป็นทุกครั้งที่ตอนถอยรถอะครับแต่ถ้าเดินหน้าไม่เป็นครับ รบกวนช่วยไขปัญหาให้หน่อยครับว่ามันเกิดจากอะไร รบกวนด้วยครับพี่ๆ

2. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    เข้าไปเช็คที่ศูนย์มิตซู เลียบทางด่วนดูครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    พี่โอ ตอบให้ในมิตซูสปอร์ต แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้