ใครมีบ้าง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย U.D., 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. U.D.

U.D. New Member Member

39
    0
    0
    ไม่ทราบว่าพี่น้องๆใครมีอะไหล่พวกนี้บ้างครับ
    1. กระจังหน้าเดิม ของผมหักฝั่งคนขับ (อู่ทำพังครับ)
    2. กันชนหน้าเดิม ของผมขาด้านล่างหักหมด (ตั้งแต่เอารถมา)
    3. หม้อน้ำ+พัดลม ของผมหม้อน้ำน่าจะเริ่มตันแล้วครับ และพัดลมมีตัวหนึ่งไม่แรงเท่าอีกตัวครับ

ใครมีอะไหล่ตัวไหนช่วยลงให้หน่อยนะครับ (ขอซื้อนะครับ ถ้าเป็นไปได้ช่วยลงราคาให้ด้วยนะครับ หรือใครไม่ใช้แล้วจะให้ฟรีก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ 555555 :D:D:p:p ตอนนี้เพิ่งทำเครื่องไปหมดตูดแล้วครับ)

*** ลืมแจ้งไปครับ ผมใช้ P11 สีเทานะครับ ***

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2009
  2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ใช้รุ่นไหนอะคับ ?

3. U.D.

39
    0
    0
    ลืมบอกรุ่นไป

ผมใช้ P11 ครับ

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    P 11 วันก่อนเจอหัวตัดศอก คามิโน อยู่ครับ..ได้ครบที่คุณต้องการ..พอจะไหวไหมครับ

5. U.D.

39
    0
    0
    อยากได้เหมือนกัน

พี่ครับ แล้วหน้าตัดศอกสีอะไรครับ และราคาเปิดมาเท่าไหร่ครับ อยากได้เหมือนกัน แต่ขอดูงบอีกทีก่อนว่าจะได้เมื่อไร เพิ่งยกเครื่องมาทรัพย์จางแล้วครับ:(:(

6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ของผม P11 ครับ...ไอ้ที่ว่ามาน่ะอยู่ครบเลยครับ...แต่อยากเปลี่ยน..อิอิ...
    หน้าตัดศอกที่น้าหม่อมว่าน่ะ...ผ่านไปถามมารึยังอ่ะ...แหะ ๆ
    รู้สึกจามีไฟเพชร..กะตัดหมอกเพชรมาด้วยนา...
    เอาเลย เอาเลย...คุ้ม ๆ ...(แล้วราคามันเท่าไรหว่า)...
    กระจังหน้าน่ะ...ได้มาแล้วไปฟันอู่คืนให้หัวแบะเลยนะ...
    เป็นผมไม่ยอมนะเนี่ย...
    :mad: :mad:

7. Ched...p11

Ched...p11 New Member Member

63
    0
    0
    มีกันชนเดิมคับ
    ไฟเดิมโทรมาละกันคับ
    0844066604 เชษคับ

8. U.D.

39
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับคุณเชษ ผมขอรวบรวมอะไหล่ตัวอื่นก่อน ไม่ทราบว่ากันชนเป็นสีอะไรครับ (ของผมรถสีเทา) ถ้าได้ครบทุกชิ้นแล้วจะโทรหาอีกทีครับ ถ้าหาไม่ได้จริงๆสงสัยต้องควักเงิกอีกก้อนซื้อหน้าตัดศอกเอา ตอนนี้ใครมีอะไรช่วยลงเพิ่มให้หน่อยนะครั

9. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    หน้าตัดที่เจอสีขาวครับ..เข้าอู่นี่ใช้ประกันรึเปล่าครับ..โกดังที่ไปเจอเนี่ย..
    ขึ้นชื่อเลยว่าโขก..ว่าสับ..

10. Ched...p11

Ched...p11 New Member Member

63
    0
    0
    สีบรอนเงินคับอยากได้
    โทรมาคับ

11. U.D.

39
    0
    0
    ไม่มีใครมีเลยเหรอครับ

พี่น้องไม่มีกันเลยเหรอครับ แย่จัง

12. whitebear

1,191
    11
    0
    ผมมีพัดลมคับ แต่เป็น 2 สาย สปีดเดียวอะ

13. U.D.

39
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ของผมเป็นรุ่น 4 สายครับ ขี้เกียจมานั่งตัดแต่งพันธุกรรมใหม่ 5555555555

14. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    อย่างนี้แสดงว่า อยากได้แบบไม่ต้องทำสีเพิ่มใช่เป่าครับ งั้นต้องรบกวนสมาชิกที่เปลี่ยนหน้าเป็นคามิโน่มาแล้ว และกันชนเดิมถอดออก รถสีบร็อน ครับ

15. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    โอ นี่ของเยอะจิงๆๆ แฮะ

16. whitebear

1,191
    11
    0
    ไม่เยอะหรอกคับ

^^

17. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    มีหม้อน้ำครับ สวยๆของญี่ปุ่นเเท้ๆ 089 4424488

18. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ของหนะไม่เท่าไหร่ ... แต่อาศัยใจดี ใช่ปะครับ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้