อยากใส่เทอร์โบอีสุ 2500 ใช้งบประมาณเท่าไหร่ (Inter)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย bally989, 2 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bally989

bally989 Guest

0
    0
    0
    ช่วยแนะนำหน่อยคับ

2. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ใช้งานแบบไหน
    โบอะไร
    Inter กี่นิ้ว

แล้วที่สำคัญอยู่ที่ไหนครับ ผมว่าลองเข้าไปถามร้านแถวนั้นก่อนดีกว่า

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ตามท่านข้างบนเลยครับ (ต้องดูของว่าคุณจะเล่นระดับไหนครับ) ถ้ามีเทอร์โบอยู่แล้วก็สบายครับ

อินเตอร์ประมาณ 4,000 เป็นต้นไป (แล้วแต่สภาพ+ยี่ห้อ) ถ้าไม่เน้นยี่ห้อก็ประมาณนี้แหละครับ
    ท่ออินเตอร์+ค่าแรง น่าจะประมาณไม่เกิน 5,000 (ขึ้นอยู่กับร้าน)
    เบ็ดเตล็ดน่าจะไม่เกิน 2,000 ครับ เช่นพวกท่อยาก เข็มขัด สายลม เป็นต้น

รวม ๆ แล้วน่าจะไม่เกินหมื่นต้น ๆ ครับ

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ต้องดูก่อนว่า ต้องการใช้งานแบบไหนนะคับ ถ้าทำใช้งานในชีวิตประจำวันจิงๆ เราก็พอจะแนะนำได้
    แต่ถ้าจะเอาทำไว้แข่งเลย ก็ต้องรอผู้ที่ถนัดในด้านนี้มาตอบนะครับ

5. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    แล้วถ้าทำเอาไว้ขับไปกินเหล้าอ่ะพี่เอ๋ ต้องทำแบบไหนค๊าบ :D

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

55555...........นั่นสิพี่ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ อิ ๆ ๆ ๆ

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    หลุดซะแล้ว ๕ ๕๕ อยากรู้เหมือนกัน สเตปกินเหล้า อิอิ

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up...

สเต็ปเมาเหมือนผมเปล่าว วาวล์สูบ 3 หัก อิ ๆ ๆ ๆ ๆ

9. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    มาแอบดูเผื่อเอาไปทำมั่ง

10. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    มาแอบดูเผื่อเอาไปทำมั่ง

11. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    +555+ เซ้ตโบ+โมปั้ม+เปลี่ยนหัวฉีด+เปลี่ยนเกียร์+เปลี่ยนเฟืองท้าย +แสงโสมกลม+กรีนที 4 ขวด
    แค่นี้วิ่งขี้แตกล่ะคับ อิอิ

12. Ton_mtts17

Ton_mtts17 New Member Member

93
    0
    0
    ชัดจะมีสเต็ปแปลกๆเข้ามานะเนี่ย 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้