ช่วยด้วยครับ..(ฝาวาวล์แตกทำไงดี)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย เอี่ยว_e-car, 7 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอี่ยว_e-car

เอี่ยว_e-car New Member Member

29
    1
    0
    มันมีร้านเชื่อมไหมหรือว่าต้องเปลี่ยนอย่างเดียว หรือใครมีซาก 93t มั่งครับ อยากได้ฝาวาวล์ อิอิ
    ขอบคุณครับ

ขอคำแนะนำเหอะๆ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ครายมี หรือรู้ บอกน้องเอี่ยวสุดหล่อ หน่อย จร้า อิๆๆ สบายดีนะเอี่ยว

3. เอี่ยว_e-car

เอี่ยว_e-car New Member Member

29
    1
    0
    สบายดีคร๊าบบบ ไม่สบายตรงตังนี่ลแหะเหอะๆ

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    5 5 5 ว่ากานไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้